Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vipi Mambo?:Kichaka na Mkwere....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rev. Kishoka, Feb 17, 2008.

  1. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2008
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wawili walipokutana...
     
  2. M

    Mbalamwezi JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2008
    Joined: Sep 30, 2007
    Messages: 794
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Maswali yatakayoulizwa ni manne tu. Waandishi wa nje mawili, wa ndani mawili. Waandishi walikuwa zaidi ya 130...Africom Centre is one of the burning issue...hivi lingeulizwa lingetifua diplomasia...?
     
  3. D

    Deule Member

    #3
    Feb 18, 2008
    Joined: Feb 17, 2008
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu-naomba ufafanuzi kuhusu part ya maswali na majibu,je yalikuwa kavukavu au waheshimiwa walipewa kabla hayo maswali?najua part ya mwanzo iliandikwa kabla.
    Otherwise swali kuhusu Obama-JK amelijibu vizuri sana.
     
  4. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #4
    Feb 18, 2008
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,942
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    Nimefurahia sana jibu la Kikwete kuhusu Obama; so diplomatic. Ila ameniangusha kumu-address Bush directly kuwa "his Excellency, thank you, thank you very much for those excellent statements." badala ya kusema "Your Excellency, thank you, thank you very much for those excellent statements." Anyway, hata hivyo hilo ni jambo dogo sana kulinganisha na majibu yake mazuri kwa maswali aliyoulizwa.
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Feb 18, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,957
    Trophy Points: 280
    Of course Kikwete ndio alivyotakiwa kujibu. Publicly hawezi kuonyesha upendeleo wake...
     
Loading...