Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vipi Makada wa CCM hawashangilii laana za CCM kwa CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bagamoyo, Mar 8, 2011.

  1. b

    bagamoyo JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 3,083
    Likes Received: 732
    Trophy Points: 280
    • ''Chadema wanahubiri mauaji''
    • ''Kumdhalilisha Rais wa nchi''.
    • ''kutaka kuingiza nchi ktk mauaji''
    • ''Chadema ifutwe''
    Video kwa hisani ya Dedichijr wa Youtube.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2011
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Na bado tutafanya maandamano kila mkoa hapa Tanzania kwani ni haki yetu kisheria. Tunafanya maandamano ya amani na yenye ujumbe wenye ukweli kwa Watanzania. Kwa maandamano tuliyofanya huko mikoa ya kaskazini tumevunja amani?. Uchafu wao unawekwa wazi wanaona aibu.
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    enzi hizi kuitetea CCM ni kujishushia hadhi sawa na kutembea uchi.

    wanaona aibu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...