Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vipi maandamano ya wafanyakazi kupinga sheria ya mafao (Pension)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nikupateje, Aug 5, 2012.

  1. N

    Nikupateje JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2012
    Joined: Dec 22, 2009
    Messages: 1,172
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kulikuwa na tetesi na hata humu JF kukawa na thread inayoeleza kwamba kungekuwa na maandamano ya amani kupinga kifungu cha sheria ya SSRA kinachomkataza mfanyakazi kuchukua pension yake kabla ya kufikia umri wa miaka 55.

    Ukiachilia thread zile, wengi tulipata email zikizunguka huku na kule kuhimiza petition ijazwe na ipelekwe sambamba na maandamano yale.

    Vipi update maana jana ndiyo imepita, je kuna lolote lilifanyika? Maana wengine tuko mbali.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hapa naona ni kupigana kisekta sekta, naona sekta ya madini wanakaribia kuigaragaza NSSR.
     
  3. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #3
    Aug 5, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,076
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Tatizo watanzania hatuko siriasi, Hii ishu utazania inawahusu wafanya kazi wa migodi pekee, Wafanya kazi wengine wanasubiria wa migodi wagome, Hata kuwaunga mkono wafanya kazi wa migodi imekuwa ngumu sana, WAFANYA KAZI WANABAKIA KUANDAMANA OFFISINI NA KULIA LIA TU BILA VITENDO,

    Na hata kama yangekuwepo usingeona mtu sana sana wangeandamana wasio wafanya kazi, MABADILIKO KATIKA NCHI HII YATACHELEWESHWA NA WAFANYA KAZI, cheki juzi wakina MKOBA wanakuja na Migomo ya kuzugu na kudanganya uma,

    WAFANYA KAZI WA TANZANIA WAKAJIFUNZE SOUTH AFRICA, KENYA, UGIRIKI na kwingineko
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Washaigaragaza kitaaaamboooooooo!
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    It begins with you!
     
Loading...