Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vipi Kuhusu Ugonjwa wa ghafla wa Samuel Sitta?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mpinga shetani, Nov 24, 2011.

  1. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Jana kulikuwa na post hapa, iliyotutaarifu kuwa EA minister, Samwel Sitta anaumwa.
    Je kuna yeyote anayeweza kutu-update hali ya afya yake?
     
Loading...