Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vipi kuhusu simu za mezani inawezekana?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by baina, Mar 2, 2011.

  1. baina

    baina JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna bosi hapa sasa kazidi, kwani ana tabia ya kufunga simu ya mezani (ttcl land line) kisa eti tusipige. Naye utumia pin kufungulia . Je kuna mtu mwenye master key ili atusaidie ?
     
  2. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ninaweza lakini itakuja kukupa matatizo kwani bill itakuwa kubwa na watatress watagundua namba zilizopigwa alafu mbona mitandao yote wamepunguza bei sana
     
  3. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2011
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    safi saan.drphne tumwangie maujuz hayo.
     
  4. VeniGan

    VeniGan Senior Member

    #4
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwambie na huyo boss wako aache mambo ya before Uhuru.
     
  5. G

    Gurti JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu naomba kuuliza swali la ufahamu. Hivi ukiwa na line ya mobili phone ya TTCL ukiipiga TTCL land line gharama inakuwaje?. Hii ni kwa sababu Kampuni ni moja ila tofauti ni kati ya mobile na land line usage.
    Hii ni kwa sababu nina matumizi mengi sana ya Land line sasa nataka kuamua kununua land line au TTCL mobile phone. Naomba ushauri wenu.
     
  6. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwa uzoefu wangu nunua ttcl land line ni sawa na bure
     
  7. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu kubania muhimu ukizingatia bili analipa yy ebu fikiria mtu akipiga land line kwenda gsm nisikilizie bill yake si mchezo ukizingatia waswahili wakishajua cha bure
     
  8. VeniGan

    VeniGan Senior Member

    #8
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    @drphone: mkuu ila hata kama ni hivyo ila limitations zisiwe zile za kuweka password. Imagine imetokea emergency ghafla hapo ofisini na ni simu ya landline tu ndiyo ambayo unaweza uka-call, je hapo itakuwaje na simu ya mezani ni locked? Inabidi tuangalie na upande wa risk taking pia siyo tunaangalia upande wa reducing costs na making profit tu.
     
  9. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    DR PHONE BWANA
    Ebu eleza kama unajua kama hujui sema vile vie sio dhambi kuwa dr phone usijue ku crack pin ya landline.
     
  10. baina

    baina JF-Expert Member

    #10
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bado nimesubiri msaada wenu wana jf. Reply hizi hazijakidhi matakwa yangu.
     
  11. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #11
    Mar 3, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu, inaelekea wewe ndiye uliye sababisha hiyo simu ikawekewa lock... Hakuna sababu ya kuangaika kutafuta pini ya kufungulia, kanunue landline yako na uje uichomeke.

    Ila kumbuka kama ni ile pin ya kukuwezesha kupiga sahau kuhusu hilo, ile pin ipo kwenye database za TTCL


    Hivyo anayeweza ku-access hiyo simu ni yule tu aliyeweka hiyo pin, maana hata ukienda sehemu ya kubadilisha wanakutaka uingize kwanza pin ya zamani...


    Ushauri: tafuta crack ya kuweza kuscan brain ya boss wako ambayo itakuwezesha kujua ni pin code gani ameweka.. Zaidi ya hapo unapoteza time yako tu.
     
Loading...