Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

vipi kuhusu sheria ya kuendesha kumbi za muziki .je hakuna ?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by morenja, Feb 6, 2012.

  1. morenja

    morenja JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 2,163
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    nashindwa kuelewa hapa arusha .kuna kumbi ya muziki kwa jina la active club hipo kata ya sombetini .inapiga muziki kwa sauti kubwa .atulali usiku kuanzia jumanne mpaka jumatatu .ni kilele kwa kwenda mbele .tumelalamika kwa katibu mtendaji .kwa mkurugenzi wa jiji ,kamanda wa polisi mkoa .,nakumalizia .,tume ya sheria na haki za binadamu mkoa wa arusha .lakini hakuna hatua iliyochukuliwa kusimamisha kelele hizo mwaka wa sita sasa ,naomba mtusaidie wanajamii
     
  2. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mwaka wa sita bado huja zizowea tuu? umesemaaweeeeeeeee hakuna alokusikia bado unasema tena? nadhani kama umepanga hapo hama tafuta nyumba kwengine uepuke zogo, la nyumba yako itabidi ukubali matokeo .kama umeshawaeleza wote hao na still tatizo bado lipo...
     
  3. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Fungueni kesi mahakani mshitakiwa wa kwanza akiwa mkurugenzi wa jiji.
     
Loading...