Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vipi kuhusu sakata la twiga kutoroshwa?maafisa wa ikulu wadaiwa kuhusika.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kibugumo, Jun 20, 2011.

  1. k

    kibugumo JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 1,257
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Habari zenyu bana?niliweka topic hapa jamvini leo asubuhi ikigusia mada tajwa hapo juu lakini ghafla
    wana JF walipoanza kuchangia ikatoweka,vipi wazee kwani hapa napo pana uchakachuaji?Nijuzeni wakuu kwani ni mara yangu
    ya kwanza leo kujitokeza kuchangia kama member wa JF.
     
  2. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,003
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    Uchakachuaji sina uhakika nao lakini mada hiyo ni nzito ila Gazeti la Raia Mwema ambayo ndiyo source ya habari hii imesema kesi tayari iko mahakamani!!!!!!!!!
     
  3. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Imehamishiwa kwenye jukwaa la Habari Mchanganyiko -- katizame huko utaikuta.
     
  4. R

    RockSpider JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2015
    Joined: Feb 16, 2014
    Messages: 6,452
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    CCM ni ile ile ... Usifanye kosa ifikapo Jumapili October 25
     
Loading...