Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vipi Kuhusu Ma-trilioni yetu waliyoiba??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Simchezo, May 10, 2012.

  1. Simchezo

    Simchezo JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 216
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wadau naona hawa jamaa wa ccm wanajaribu kutubadilishia movie kijanja, tunahitaji na ni lazima tuibane serikali iwakamate mawaziri, makatibu wakuu, wakurugenzi na wote waliohusika kutuibia matrilioni yetu, hizi ni kodi zetu wote jamani!! Nashauri once wakikamatwa na kupelekwa mahakamani mali zao zote na za watoto wao zizuiwe immediately! CDM na wengine tunasubiri muongozo!!!!
     
  2. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,195
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Chini ya CCM Usishangae wakashinda kesi
     
  3. L

    LOMAYANN JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 1,084
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Umenena mkuu watueleze chenchi ya rada imeenda wapi na ni nani alipiga hilo dili, bila kusahau richmond, dowans, iptl, epa
    Wakimaliza waje mezani tuwaeleze ubovu wa huu mfumo na uzuri wa serikali za majimbo(ambazo zinatumiwa na wafadhili wao) ila wanakuwa kichwa ngumu kutokana na uvivu wao wa kufikiri
     
Loading...