Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

vipi kuhusu internet ya tigo?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by ambili, Feb 26, 2011.

  1. ambili

    ambili JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimepata sms kutoka Tigo wakinitaka ninunue kifurushi cha wiki kwa shilingi 4500, lakini sijui wanatoa bundle ya MB ngapi, pia kwa anaefahamu vizuri tarrif za internet ya tigo na MB wanazotoa anijuvye tafadhali.
     
  2. s

    sniper619 Member

    #2
    Feb 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwenye mtandao wao wanasema bundle ikiisha utatumiwa message....lakini bundle ina limit ya MB ngapi hawajataja....hehe...hao nao bwana....
     
  3. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    500mb, speed si nzuri
     
  4. Sooth

    Sooth JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 1,894
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    So far, net ya airtel ni nzuri. Modem 65,000 na ukiweka buku 3, unaeza kutumia kwa mwezi mzima (kila siku). It appears to be too good to be true, huenda wanafanya promotion, so usijeshangaa baada ya muda wanapandisha bei au inakuwa na spidi ndogo kwa kadiri watu wengi wanavyojiunga.
     
  5. M

    Mundu JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2011
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ya Zantel inaniboa hapa. Mwanzoni ilikuwa na speed bab kubwa (one year ago). Lakini sasa inazorota na kudorora kama foleni za Dar. Nadhani watumiaji tumekuwa lukuki. They need to do something kwakweli!!
     
  6. ambili

    ambili JF-Expert Member

    #6
    Feb 26, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asante kwa kunijuvya
     
  7. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #7
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mambo yte airtel!
     
  8. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #8
    Feb 26, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu, nimenunua modem ya tiGO leo, nimeitumia kwa saa kadhaa hivi, speed ambayo nilikuwa napata ni 600kps ambayo ni sawa na 60kb/s ambayo kwangu ni kubwa kwa kweli...

    Nimeichakachua nikaweka line ya voda, voda speed yake ni ndogo kulinganisha na niliyoipata kwenye tiGO,

    Airtel nimeweka line yake imekubali, kwa kuwa sijaisajili sikuweza kuinganisha kwenye net, hivyo siwezi jua speed yao...
     
  9. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #9
    Feb 26, 2011
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ya Airtel sehemu yenye 3G iinafika hadi 1.4Mbps
     
  10. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #10
    Feb 26, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Aisee! Mkuu 3G sina huakika kama nitaipata hapa kwangu, niko mbezi beach na nilipoweka line ya Airtel network status yake ilikuwa WCDMA kama ilivyo kwa tiGO.
     
  11. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #11
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    1.4 mbps?
     
  12. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #12
    Feb 27, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    zantel hapa speed 3.1 mb/ps natamani upaa nikibofya tu nimepata
     
  13. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #13
    Feb 27, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Vipi haiwezekani mkuu? kama natumia 600kbps kwenyye WCDMA tigo, kwa nini isiwezekane kwenye 3G 1.4 ambayo ni sawa na 104KB/S
     
  14. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #14
    Feb 27, 2011
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu hiyo ndo 3G yenyewe..............ile nyingine ya 2G itaandika EDGE
     
  15. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #15
    Feb 27, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Duh! ushamba mwingine huu kaazi kweli kweli..

     
  16. ambili

    ambili JF-Expert Member

    #16
    Feb 27, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mkuu rekebisha kidogo post yako;
    GPRS=2.5G
    EDGE=2.75G

    nenda hapa kwa reference
    2G - Wikipedia, the free encyclopedia
     
  17. ambili

    ambili JF-Expert Member

    #17
    Feb 27, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbps Stands for "Megabits Per Second." One megabit is equal to one million bits or 1,000 kilobits.
    so 1.4Mbps is equal to 1400Kbps
     
  18. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #18
    Feb 27, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu, unajua tofauti ya Mbps na Mb/s, Kbps na Kb/s?
     
  19. kinja

    kinja Senior Member

    #19
    Feb 27, 2011
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nafikiri ni ghari sana, kama sikuelewa vizuri MB 1 ni shilingi 362, Ni zaidi ya gharama.
     
  20. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #20
    Feb 27, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hapo ni kununua line ya tigo naweka kwnye modem ya voda naendelea kula mzgo kama kawa!!@mganyizi,modem yangu ya zantel EC122 ina sehem ya kueka SIM/UIM haichakachulik hyo?
     
Loading...