Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vipi kuhusu Dowans?

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by fifi, Feb 2, 2011.

  1. f

    fifi Member

    #1
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kisheria ni halali walipwe? Kama si halali kuandamana ni muhimu kupinga huo ubadhirifu. Tunaandamana baada ya Dowans kulipwa au kabla?
     
  2. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    DOWANS ni ya wakubwa kaka! Kwa umbeya uliopo ni kwamba Tanesco sasa wako hoi tayari wameanza kukusanya Bil 94 ili kumlipa dowans hata kabla ya mahakama kuu kuisajili award yao toka kwa ICC. Kisheria dowans wanatakiwa kulipwa baada ya ile award kusajiliwa na Mahakama kuu.
     
Loading...