Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vipi kuhusu arusha technical college

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Adm, Apr 16, 2011.

  1. A

    Adm Senior Member

    #1
    Apr 16, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 150
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    jamani nasikia chuo cha arusha technical college kimetoa tangazo watu wenye sifa watume maombi kwa ajili ya mafunzo ya lab technician under government sponsorship. Kama kuna mtu anaijua hii issue fresh anifahamishe
     
Loading...