Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vipi ile sruali aliyovaa JK?!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by utiyansanga, Nov 8, 2010.

  1. u

    utiyansanga JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2010
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HV MAFUNDI WA RAIS HAWAJUI SAIZI YA KIUNO CHA JK!MBONA KILA WAKATI ALIKUWA ANAIPANDISHA PALE ALIPOKUWA ANAAIPISWA ,AU KULE ANAKONUNUA WAMESAHAU SAIZI YAKE ,AU ILIKUWA TU MANJINJO YA KUPEWA URAIS!KAMA AMBAVYO ALIKUWA ANAFUNGUA NA KUFUNGA VIFUNGO VYA KOTIKA kwa sababu ya joto.....!
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Anaeweza adiscuss hii!
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hahaaaaa suruwali zinampyaya...uuwiiiiiiiiiiiiiiii..mnanichekesha nyie wajukuu wana mapka basi
     
  4. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Simo
     
  5. n

    notradamme JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,015
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    you will make a very good TABLOID MAGAZINE reporter,damn!!! do you think any great thinker can fall on this cheap trap???????????
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Aahahahaha!
    na miye ngoja nikae pembeni.
     
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #7
    Nov 8, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Mwenzenu aumwa na afya yake yazidi kudhoofu siku hata siku.....bahati mbaya hata kinachomsumbua hayupo tayari kutuelezea hata tuweze kumshauri.......Alipoanguka viwanja vya jangwani Makamba alituomba tumwombee..............lakini utamwombea mtu ambaye hujui hata unamwombea kitu gani???????????????????????..........
     
  8. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #8
    Nov 8, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,261
    Likes Received: 1,238
    Trophy Points: 280
    Ilikuwa ni hali ya kutojiamini, si unajuwa anaelewa ukweli kuwa kwa kura halali zilizopigwa alishindwa kwa kishindo lakini kutokana na UCHAKACHUAJI NEC ikamtangaza kuwa mshindi alikuwa anaona kama yuko ndotoni.Mi nafikri makamishina wa NEC walikuwa wachezeshaji wazuri wa KARATA TATU enzi ya ujana wao.
     
  9. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2010
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ha ha ha ha
     
  10. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #10
    Nov 11, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Usifurahi tuuu MWommbeee pia!!!
     
  11. F

    Fishyfish JF-Expert Member

    #11
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 231
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lol
     
  12. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #12
    Nov 11, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Mie nilishaona siku nyingi sana kuwa kakonda.

    Inabidi awahi haraka sana nje ya Tanzania kwa MAPUMZIKO..............

    View attachment 16769
     
  13. b

    bwanashamba Senior Member

    #13
    Nov 11, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acheni porojo bwana kwani ile surual yakn ya makamu mbna zkn vzuri tu,
     
  14. k

    kijiichake JF-Expert Member

    #14
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapo nami sina ki2,lakini hiyo suruali alishona kabla ya kampeni hivyo kwa kuwa kampeni zilimchosha sana na kumkondesha ndo maana inayumba kiunoni mpeni pole.
     
  15. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #15
    Nov 15, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Jamaa amekonda sana, kwa sababu ya kampeni ngumu!!
     
  16. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #16
    Nov 15, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jk Kakonda??:doh:
    :nono: mimi simo
     
  17. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #17
    Nov 15, 2010
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    fundi aliichakachua na ya mteja mwingine tehe tehe teh
     
  18. Captain Phillip

    Captain Phillip JF-Expert Member

    #18
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 899
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Aaaahh mambo ya udaku wadau tudiskas issues pliiz
     
  19. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #19
    Nov 15, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Kampeni lazima ukonde
     
  20. J

    Jafar JF-Expert Member

    #20
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kilo zimeanza kushuka, tunasubiri uchaguzi kabla ya 2013
     
Loading...