Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vipi hili la HESLB?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Elai, Oct 16, 2011.

  1. E

    Elai Senior Member

    #1
    Oct 16, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwanza niwape pole wale wote wenye vigezo na wamekosa mkopo.Usumbufu wa heslb kwa wanafunzi ni mkubwa na wamebadilisha dhana ya "LOAN" inakuwa "SCHOLARSHIP" kwa makusudi au kwa kutojua.Nirudi kwenye hoja yangu,waziri wa elimu akiongea na waandishi wa habari mapema septemba mjini Dodoma,alisema utaratibu mpya wa utoaji wa mikopo ni kwa ajili ya wanafunzi wapya tu. Cha kushangaza baadhi ya vyuo ninavyovifahamu, mfano RUCO,continueing students fedha zao zinapelekwa chuoni kwa awamu na wanasaini.Je bodi wanakaidi tamko la waziri na kumdharirisha kwa kauli yake au kuna nini nyuma??AHSANTENI.
     
Loading...