Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vipi haya yatokee nyumbani kwako utafanya nini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kashengo, Nov 24, 2011.

  1. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,533
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    1. Chukulia wewe ni baba enzi zako za ujanani ulizaa binti na baadae ukaoa mwanamke mwingine na mmezaa watoto wakubwa sasa..sasa huyu binti nae mnaishi nae hapo nyumbani..sasa basi unagundua ni mjamzito na katika kumbana sana anamtaja mwanao wa kiume ndo responsible utachukua uamuzi gani?
    2. Mama umetoka kazini mchana na si kawaida yako(may be hujisikii vizuri) unakuta nyumba milango wazi unakwenda chumba cha Beki tatu unafika na kufungua unamkuta mtoto wako wa kumzaa yuko kifuani mwa beki 3 utafanya nini
    3.mama na baba huwa mnalala mapema sasa watoto hubaki wakitizama tamthilia sasa mama umeamka usiku mrefu kwenda short call unaona mwanga sebureni unakuwa curious unanyata ukamtandike mwanao vibao maana kesho shule unamkuta amei mute TV amejisahau anacheki ponographic movie utachukua uamuzi gani??


    Nawasilisha!
     
  2. Kitoabu

    Kitoabu JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5,761
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    mie ntafurahi. Kwa sabab itaonekana atakuwa mume bora {haend mbali).atakuwa anazungukia home tu akioa, tatu Nataman jogoo wake anawika
     
  3. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,533
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    hata kwa huyo mwanao? Na katoto we utakaita mjukuu? Alafu vp kama beki 3 ni mwathirika na uko aware ila wamsaidia kuishi nae hapo?
     
  4. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Mambo mengine wala co ya kufikirika!!
     
  5. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Mungu pishia.............
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ah mwenyezi mungu atunusuru na asituonyeshe hayo hata kwa adui zetu....
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    umeona eeh!
     
  8. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,533
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    kuna baba mmoja huko same ameokoka(mzee wa kanisa) mwanae alimtia aibu kumpa mimba binti aliemzaa enzi ujanani..aibu ilikuwa kubwa na fedheha lakini aliwasemehe wote
     
  9. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,533
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    kwani watoto wa kiume hawawachukui mabeki 3? Haya yanatokea sana ulimwengu umefikia pabaya ila swali ni je we ungalifanya uamuzi gani?
     
  10. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #10
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    hiyo yakwanza...ntakuwa sijawalea hao wanangu kwa maadili ya kuheshimiana na kupendana ki agape,upendo wa dada na kakaa,ikishatokea halii hiyo itabili nifanye mpango tu fanye abortion.[japo abortion is sin and crime],ya pili kwa vilee mimi ni baba na sio mamaa inategemeaa maamuzi ya mama akijaa kuniambia mke wangu,ntamwambia na wewe ulienda kufanya nini chumbani kwa binti.jifanye ujaonaa. tatu...pia jibu linatokana na mama ila kama ingekuwaa ni mimi baba ndo nimemuona mwanangu wa kiume ana watch porn ningejifanya sijaona kimya na ondoka,nakuwa na mpaa uhuru akajisavie njee asije kuji chua daily[na kumpa elimu rika],tatizo ni kwa wa kike kama umemuona yeye ndo ana watch porn,ninge jifanya pia sijaona ni mwambie mama akee akae nae ampe elimu rikaaa.
     
  11. O

    Obinna Senior Member

    #11
    Nov 24, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haya mambo yapo na yanatokea si yakufikirika ila usimbe yatokee kwa nyumba yako
     
  12. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #12
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,533
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    kaka ilo la abortion kazi ipo hujui ni maximum risk? Na ukijikausha mwanao yuko na uhusiano na beki 3 unadhani unajenga unabomoa? Na kumwona mwanao anatizama porn ukauchuna unaua bendi bro hataacha huyo kuziangalia itafikia wataweka mchana
     
  13. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #13
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,533
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    kweli kabisa! Hasa haya mawili ya chini wengi humfukuza beki 3 kimya kimya!
     
  14. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #14
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,533
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    kwani hayatokei? Assume ndo unafanya maamuzi utafanya nini weye?
     
Loading...