Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vipi haya mambo ya mitandao kuanza na speed nzuri ya data lakini baadaye speed zinakatisha tamaa

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Soki, May 23, 2011.

  1. S

    Soki JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hivi ni nini sababu ya mitandao mingine ya simu kuanza na speed nzuri ya data katika internet halafu baadaye speed inafifia?

    Na je speed ikififia hawana njia ya kufanya ili speed yao iliyoanza kufifia iwe nzuri tena kama mwanzo? Hawana kabisa njia ya ku-maintain speed isipungue? Maana airtel walioanza na speed nzuri tu sasa hivi inaboesha na sijui kama watarudi katika speed ile au ndo basi tena. Na tigo wanaosifiwa kwa sasa, je na wao si ni swala la wakati tu watakuja ku-slow down?

    Huo mkongo wa taifa mbona hata sioni cha ziada sana ulichofanya kwa upande wa speed. Maana tulidhani ingekuwa kama katika nchi za wenzetu huko nje
    Wataalam tupeni mchango wenu!
     
  2. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    (Available Bandwidth)/(Total users) = "Spidi"
    As Total Users˄˄˄ --->>> "Spidi"˅˅˅˅
     
  3. S

    Soki JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    solution?
     
  4. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Buy more bandwidth, which raises costs which raises prices.
    Na kwa kuangalia forum hii tu, kila mtu anatafuta njia ya kuchakachua au kuiba Internet hakuna anayetaka kulipa so its a slow process.
     
  5. S

    Soki JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Which means kwa kuwa internet users wanaongezeka, na kwa kuwa wao wana afford hizo za cheap then siyo muda mrefu mitandao yote spidi itakuwa very very slow! What might be the future of internet. AU PENGINE HAO ISP WANA JINSI YA KUONGEZA SPEED?!
     
  6. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    ISP kuongeza bandwidth sio tatizo, tatizo ni kwamba watumiaji wataweza kulipia? mheshimiwa hapo juu amesema point muhimu sana, wakati wote mtu anatafuta kutumia internet bure,.. (kuchakachua) bado anataka iwe na speed ni ndoto....
     
  7. S

    Soki JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Nimempata mheshimiwa hapo juu na hata wewe! Pia siko kwa hao wanaochakachua. Mimi nilikuwa natumia bundles lakini siku hizi naweka unlimited kwa mwezi. So sichakachui. NILICHO ELEWA NI KWAMBA UKIONA SASA WATU WAMEONGEZEKA KWENYE HIZI BEI RAHISI AMBAZO ZAMANI ZILIKUWA NA SPEED NZURI TU TOFAUTI NA SASA, BASI DAWA NI KUHAMIA KWENYE HIZO ZA GHALI AMBAZO ZINA SPEED NZURI, KWA SABABU HAKUNA JINSI YA KUFANYA SPEED IWE KUBWA KAMA ZAMANI KWA HIZI ZA BEI YA CHINI! What might be the future!
     
  8. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2011
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    bado , tuvute subira, maaana mwenye kusubiri hajuti, mambo yatajipa tu one day yes. na sisi tutakuwa na 8Mb/s kama ulaya vile.
    hivi sasa ni afadhali kidogo ukilinganisha na mwaka mmoja nyumba:biggrin1:
     
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Orait, endeleeni kuibia wezi.
     
  10. S

    Soki JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kuna nini kinachofanyika cha kutupa matumaini ya kusubiri katika hili?
     
Loading...