Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

vipi erolink

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by magician's codeII, Dec 30, 2011.

  1. m

    magician's codeII Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vipi wana jf,
    hivi hii recruitment agency erolink ni ya ukwee kwa kusaidia watu kupata kazi au maana ma rafiki wangu wengi wanaifagilia sana na nimewahi kutuma cv yangu bila mafanikio au wanaangalia nini kwa mfano?
     
  2. g

    guccio Senior Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    daah kiukweli huwa inawaonganisha kweli watu na kazi especialy customer cares pale vodacom,bt now days naona magumashi yameshaingia,baadhi huwa wanataka ela but ni kwa sili,na matatzo mengine ndo kama hayo ukipeleka hauitwi,na one thng i hate about the cmpny ni intervwz kama 5,yaan inachoshaa..but peleka tena mkuu.
     
  3. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 463
    Trophy Points: 180
    pale bila hela upati mimi washikaji nawajua wale wanaohusika wanapenda sana hela
     
Loading...