Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vipi bodi ya mikopo na wanavyuo wa mwaka wa pili walio kosa mkopo mwaka wa kwanza. . . . .??

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by King kilipa, Oct 15, 2011.

  1. K

    King kilipa Member

    #1
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi hii bodi ya mikopo ambayo hudai imeishiwa fedha na inauwezo mdogo wa kifedha kuwakopesha wanavyuo pindi waanzapo vyuo, hivi huweza kuwalipia wanavyuo wa mwaka wa pili ambao walikosa mkopo mwaka wa kwanza au ndo huwatupia kisogo kwa kuto wasaidia mikopo miaka yote ? Nahitaji msaaada hapa.. . .. . Tafadhali
     
  2. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Kama umeweza kumudu kujilipia mwaka wa kwanza, uwezo unao.
     
  3. R

    Rajo Member

    #3
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwaka wa pl wote msubr wanavyuo wa mwaka wa kwanza 2pate hyo mikopo af na nyie ndo muanze kuzungumza ya kwenu cz mtaanza ku2boa ina maana nyie hamuelew kuwa group kubwa sn li2lokosa mkopo mwaka huu au ndo mnataka kukoroga mambo?
     
  4. K

    King kilipa Member

    #4
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio kila anayeweza kujilipia mwaka wa kwanza ndo anauwezo wa kumudu gharama kwa mfan waweza kuweka shamba bondi / kuuza kwaajili ya karo
     
  5. K

    King kilipa Member

    #5
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    oyo jomba hata mimi ni first yr wa mwaka huu ndo maana nimeuliza kwan hukuona tangazo la tareh 12/10/2011 toka kwenye hiyo idara inayojiita bodi
     
  6. K

    King kilipa Member

    #6
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haki ya nani tupeane msaada kuhusu hili ili tujue mapema manake da!
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Wenzenu hapa udsm wameanza kuacha chuo..inauma sana wajamen.
     
  8. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mzee wa pumba upo?
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    kwani ana pakwenda?
     
  10. K

    King kilipa Member

    #10
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu naye anaye jiita mzee lol
     
  11. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    kama ulikuwa hauna uwezo ungeacha.
     
  12. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    nipo. Mzima wewe?
     
  13. G

    GHANI JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    we paka leo naona umepashwa moto sana fu*ck , duu hatuhitaji mawazo yako ulidisco udom.
     
  14. K

    King kilipa Member

    #14
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    so kwa maana hiyo hakuna haja ya kuwa na bodi ya mkopo na nibora ifutwe imeshindwa kukithi mahitaji
     
  15. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    jinsia yako ina matatizo.
     
  16. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    we kweli umechanganyikiwa. Ivunjwe kisa imeshindwa kukukopesha!
     
  17. Z

    Zidy Member

    #17
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    oya jiheshimu basi..unaona ndio umaarufu watu kukutaja wewe tu.
     
  18. s

    simple s Member

    #18
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaani we acha tu kaka mwaka huu tutakufa mungu mwenyew asaidi
     
  19. s

    simple s Member

    #19
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sema nini inatakiwa tu irekebishiwe bajeti ndo tutajua kama wanachakachua au vipi
     
  20. MTAMBOKITAMBO

    MTAMBOKITAMBO Senior Member

    #20
    Oct 20, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nchi imeuzwa,tufunge mikanda!
     
Loading...