Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vipi airtel?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by MAMU35, Sep 29, 2012.

  1. M

    MAMU35 Member

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamani wakuu nilikuwa natumia moderm ya airtel nikawa napata mb400 kwa sh.2500. Lakini hivi karibuni nilinunua line nyingine kwa ajili ya moderm lakini nilipotaka kujiunga na bandle ya mb400 kw shs.2500 nimekuta ipo bundle ya 150m kwa shilingi.2500. Nimeshindwa kuelewa hivi ile bundle ya mb400 haipo tena kwa shilingi 2500?
     
  2. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    tumia line ya zamani utaendelea kupata mb 400 wanadai km line inashindwa kununua mb400 kwa sh 2500 ndio basi,kuna jamaa yangu nilimjaribia ikashindikana nilivyowapigia walinipa majibu hayo hapo juu
     
  3. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Airtel naona kuna tabu hata line zao za simu kwa dual sim zinaonekana hafifu sana. Mara ipo hewani mara inapotea inafufuka.
     
Loading...