Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vipele usoni

Discussion in 'JF Doctor' started by Yusuph Salehe, Jan 2, 2011.

  1. Y

    Yusuph Salehe Member

    #1
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nasumbuliwa na vipele vidogodogo kwenye uso wangu naombeni msaada wenu nitumie nini ili niviondoe kabisa?
     
  2. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2011
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    wewe ni ke au me?
     
  3. Y

    Yusuph Salehe Member

    #3
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi ni ...me
     
  4. D

    Dansel JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Bwana Yusuph salehe hujawa moja kwa moja kwamba hivyo vipele ni chunusi au la, sasa ungetupa maelezo kidogo maana vipele vinaweza kutokana na allergy au vi2 vingine unavyopaka usoni, njia nzuri ya kuondoa vipele ni kuviacha vyenyewe vijiondokee kwa sababu ngozi huproduce antibodies ambayo huondoa hivyo vipele, Tumia medicated soap kama vile Dettol, protex sabuni hizi huweza kuuwa bacteria wanaosababisha hivyo vipele, pia waweza ku2mia any facial cleanser ili kuruhusu vitundu vya hewa kuwa wazi
     
Loading...