Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vipele sehemu za siri za mwanamke, ni ugonjwa au?

Discussion in 'JF Doctor' started by Sipo, May 22, 2009.

  1. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ni ugonjwa gani huu?
     
  2. D

    Dawson Member

    #2
    May 22, 2009
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aha! uwo utakuwa uchafu. hapo nimezungumza kitaalamu zaidi ukitaka niende deep nitaenda
     
  3. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sio mbaya ukaenda deep ili tuelewe zaidi. na unaposema kuwa ni uchafu ni uchafu upi? manake nguo za ndani zinabadilishwa daily na kukoga pia. Please go deep
     
  4. Visenti

    Visenti JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,033
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 133
    Wahi kwa daktari wa magonjwa ya ngono na ngozi (Dermatovenerologist), otherwise kama una_courage bandika picha hapa tuone nature ya hivyo vipele itasaidia kupata clue ya diagnosis.
     
  5. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 588
    Trophy Points: 280

    Mwe kaka/dada yaani unataka abandike picha ya nani hii hapa!!! Mwe basi apeleke kule mambo ya kikubwa mtu akatizame kwa his/her own risk. Tusitake kuwadhalilisha mama/dada/mpenzi/wake zenu hapa!!!!!! Lo vijisenti acha hizo mkuu. Hakuna cha courage bali ni maadili na heshima tu mkuu!!! Kule ze uchungu inawezekana but hapa hadharani jamvini kwetu no!!!!!!
     
  6. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 588
    Trophy Points: 280
    JF doctor, we request your assistance, please!!! Tunaelekea kusiko.
     
  7. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Asante sana Visenti, lakini hiyo courage haipo hata ingekuwa ni wewe
     
  8. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #8
    May 22, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwanini unasema hivi Maane, does it mean hii post imepotoka kimaadili?
     
  9. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #9
    May 22, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kuharibika kwa namna gani? harara, chunusi au majipu tuelezee vizuri kuna vipele vya aina nyingi
     
  10. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #10
    May 22, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kunatokea vidonda hadi nywele zinaota kwa shida sana! Ningependa uniambie pia hivyo vipele vya aina nyingi ni vipi ili niwe na ufahamu wa kutosha
     
  11. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #11
    May 22, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    anaweza akashikwa na harara hizo ni za kawaida, vipele kama atanyoa vibaya, na joto siyo zuri kama avae nguo za ndani za pamba ambazo zimepasiwa, na vipele vingine vinasababishwa na pads wakati yuko period.ila amuone daktari vipele vya nje havina shida vitapona tu na atarudi kwenye hali ya kawaida.
     
  12. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #12
    May 22, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Asante sana Joyceline, nimekupata sawia. Ingawa kwa daktari kumeendeka san sasa ni mwaka umepita ila matumaini hakuna bado ni usumbufu mkubwa tu! Otherwise thanks alot
     
  13. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #13
    May 22, 2009
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kaka inaonekana huyo mpenzi wako yupo Serious sana,ina kubidi umpeleke akafanyiwe check up mkuu.dah mbona mademu wa wadau waJF wanasumbuliwa na magonjwa ya hajabu hajabu?
     
  14. Y

    YE JF-Expert Member

    #14
    May 22, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 448
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Joyceline, harara ndio nini?
    umeniacha hoi...
     
  15. Y

    YE JF-Expert Member

    #15
    May 22, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 448
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    We Sipo na wewe, kila shida demu wako anayo.....vipele, kukutana na bwana wa zamani,si umwache tu?
     
  16. Outlier

    Outlier JF-Expert Member

    #16
    May 22, 2009
    Joined: Dec 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kawaida hiyo kitu haitakiwi kuwa na vipele; na kama imepelekea kuharibika, bado wauliza kama ni ugonjwa au la!
    Ni ugonjwa tena mbaya zaidi ya magonjwa mengine.
    Mpeleke afanye vipimo na apate matibabu sahihi.
    Pole lakini.
     
  17. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #17
    May 22, 2009
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,002
    Likes Received: 851
    Trophy Points: 280
    Inawezekana ni allergic reactions au hypersensitivity na baadhi ya vitu. Inaweza kuwa kwa nje (ngozi) au ndani kwa maana ya aina ya vyakula anavyokula/kunywa. Ni vema mkaenda kudiscuss na daktari/mtaalamu wa magonjwa ya ngozi (hasa allergies), inaweza kusaidia(Hata kama ni kwa ku rule out kwamba si allergy!).
     
  18. Outlier

    Outlier JF-Expert Member

    #18
    May 22, 2009
    Joined: Dec 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    allergic specifically hapo! itakuwa jamaa kabadili aina ya condoms!
     
  19. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #19
    May 22, 2009
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,002
    Likes Received: 851
    Trophy Points: 280
    Probably:)! Maana siku hizi zipo zenye 'ladha' mbalimbali (ndizi, strawberry, chocolate etc!).
     
  20. Visenti

    Visenti JF-Expert Member

    #20
    May 23, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,033
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 133
    Simaanishi abandike picha ya kiburudisho, ila inawezekana kuchukua picha ya digital kwa kufocus sehemu kidogo iliyoathirika, bila kuonyesha nanihii, picha kama hiyo haiwezi kumdhalilisha au kuonyesha identity yake au jinsia.
     
Loading...