Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

vipele kwenye........

Discussion in 'JF Doctor' started by mareche, Feb 15, 2012.

  1. m

    mareche JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mkuu mzizimkavu nisaidie najua uwezo unao na nia unayo yakusaidia jf nina siku kama mbili hiv kuna vipele vimetokea mguuni nikivikuna vinawasha nimepaka dawa bbe lkn haisaidi je mkuu nitumie dawa gani za mitishamba au za hsp na niugonjwa gani huu nawasilisha
     
  2. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mzizimkavu vipi ?! Nawe umegoma ?!
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2013
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,502
    Likes Received: 2,772
    Trophy Points: 280
    SAmahani Mkuu DAWA YA SIKIO ndio kwanza ninaiona hii thread ya huyu mkuu.@mareche Dawa ya Vipele chukuwa kitunguu Sumu akitwange mpaka kiwe laini kisha Uchukuwe maji ya moto uoshe sehemu zenye vipele ufanye kama anasugua kwa kutumia hicho kitunguu saumu kwa uwezo wa mungu utapona inshallah.Tumia kisha unipe feedback.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. kabanga

    kabanga JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2013
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 26,832
    Likes Received: 2,103
    Trophy Points: 280
    ameleta jibu....
     
  5. M

    Msingida JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2013
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 3,101
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Mkuu mzizi mkavu na vipele kisogoni vinawasha sometimes, nisaidie dawa yake please!
     
  6. M

    Msingida JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2013
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 3,101
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Mh.Mzizi mkavu,dawa hii inasaidia vipele kisogoni?vinawasha ile mbaya,na vinaongezeka siku hadi siku!
     
  7. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2013
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,502
    Likes Received: 2,772
    Trophy Points: 280
    Mkuu Msingida tumia itakusaidia inshallah.......
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...