Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vipaumbele vyetu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Msanii, Mar 11, 2010.

  1. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Wanabaraza nimewazua kuhusu vipaumbele halisi tunavyoviendekeza sisi kama Watanzania

    1.ULALAMISHI (ilhali tangu tuanze kulalamika hatujapata suluhisho)
    2.RUSHWA (katika tafsiri na aina zote za rushwa)
    3.NIDHAMU YA UOGA (kwa minajili ya kulinda kitumbua kisiingie mchanga)
    4.MAJIBU MEPESI KWA MASWALI MAGUMU
    5.KUMPINGA SHETANI KWA MANENO NA KUMKUMBATIA KIVITENDO
    6.KURIDHIKA TUKITARAJI SHETANI ATABADILIKA SIKU MOJA KUWA MALAIKA WA NURU
    7.KUPIGA SOGA ZISIZO NA TIJA
    8.NGONO (tena ngono zembe kweli kweli)
    9.KUPENDA UMAARUFU (hata ukiwa ni wa kijuha)
    10.UONGOZI (ingawa tumeshindwa kuongoza familia zetu kuwa ktk maadili na utu)
    11.WIZI (wa aina zote)
    12.UONGO (bila kujali athari zake)
    13.VISINGIZIO (visivyo na mashiko yeyote)
    14.KUKURUPUKA (mf: angalia watu wanavyokurupuka ikipigwa mbinja ya mwivi… hawareason)
    15.KUKATAA KUKOSOLEWA
    16.KUAMINI KWAMBA MUNGU ATASHUKA NA KUYAONDOA MATATIZO YETU SIKU MOJA.


    orodha iendelee.....
     
  2. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    All these is our nature, without those characters it proofs that we're not on earth, unless we have intered into the paradise already.
     
  3. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    but it has to stop if we mean to keep on going...
     
  4. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2010
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Msanii, mbona na wewe umeorodhesha maoni kuhusu mapungufu yetu bila kupendekeza dawa? It has to stop? .. yes ... but how do you get it to stop? Give us your social engineering solution. We have a collective societal problem which needs solutions. That is the challenge.
     
  5. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Msanii,

    You got it right dude can't add anymore!
     
Loading...