Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vipaumbele vya watanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilema, Nov 19, 2009.

  1. kilema

    kilema Member

    #1
    Nov 19, 2009
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sipendi siasa na sipendi. Hii ndo nini? ....kutokuwajibika kiakili na fikra muflisi!
    Inabidi ukistaafu siasa umuungamie mwenyezi mungu. Na ili toba ikubaliwe ni lazima urudishe vile uliwaibia wananchi na kuwaomba msamaha kwa dhambi zote ikiwa ni pamoja na kutokutimiza wajibu. Ndio maana wanasiasa wanaogopa kustaafu mpaka wafie kazini na dhambi zao na lazima waende jehanamu wakachomwe milele.
     

    Attached Files:

Loading...