Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vipaumbele vya serikali ya jk.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ringo Edmund, Jul 13, 2012.

  1. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    wadau litazameni na hili,wakati serikali ya jk ikishindwa kununua city scan moja kwa ts 350 mil imetenga bil 3 kwa ajili ya maandazi wizara ya afya.
    Bei ya checkup ya hiyo mashine pale muhimbili ni 170000.
    Sasa hivi nchi haina mashine hata moja inayofanya kazi.
    Hii ni kwa mujibu wa utafiti wa sikika.
     
  2. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    haya ndiyo yanayozungumzwa na madaktari ambayo wanasiasa wanajaribu kuyazima.ni vyema yakarudiwa ili wananchi wayasikie na kuyaelewa
     
  3. r

    richone Senior Member

    #3
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kipaumbele chake ni kuuwa wale wote wanapwaambia watanzania ukweli.
    pili matumizi ya hanasa kwa mabo yasiyokuwa na umuhimu.
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    Ni ct scan mpwa ok tuko pamoja
     
  5. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    nimekuelewa kiongozi.
     
  6. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Unaposema maandazi unamaanisha nini fafanua, hizi narrations za matumizi ya serikali muwe mnazisoma kwa makini usione maandazi ukafikiri yale maandazi ya chai inaweza kuwa na maana pana zaidi.
     
  7. e

    evoddy JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Unahitaji maombi wewe unayelipwa kwa kupost upuuzi wako.SHAME ON YOU
     
  8. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hapa kazini kwetu tuna account ya Chai lakini vinaingia vitu vingi includding Maji, Vikombe, Vitu vya jikoni, microwave tukinunua, glass, wakina wageni tukiwapa soda, tukiitisha ka mkutano tunanunua biskuti, Kahawa, tunaweza itia take away msosi nk mwisho wa mwaka unaweza kukuta imetumia milioni kadhaa si ajabu kwakuwa inafahamika.

    Ndio nasema msikurupuke tu Chai Billioni 3 angalieni kwanza Chai hapo wizarani ina include nini na nini pengine kila mkutano ukifanyika nje ya ofisi mfano Kempinski hiyo account ya Chai ndio inahusika.
     
  9. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    sawa tuu, kwani ct scan utashiba? utapanda kwenda ulaya? utahonga? kwani huduma za afya ni muhimu sana,?? ifikie mahali watanzania tuweze ku identify vipaumbele vya serikali yetu SIKIVU! au sio Zomba, Majebere,Ritz,Tume ya katiba,MAMA POROJO,Tume, maundumula and the like!
     
  10. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Kusafiri angani na Ndege na kwenda nchi yeyote na wakati wowote
     
  11. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Tatizo ni namna tunavyopata viongozi wetu. Kuna watu ambao hawawezi hata kuongoza familia Leo wanaongoza nchi. Mkombozi wetu ni katiba. Wandugu tushiriki mchakato huu kuweka misingi itakayotuongoza.
     
  12. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #12
    Jul 14, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mimi silaum hata kama chai wizarani ingekuwa 3 tril,hoja hapa ni ct scan hamna na ni mil 350 je kwa serikali chai ya bil 3 ni muhimu kuliko hiyo mashine?
     
  13. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #13
    Jul 14, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,347
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Vipaumbele kupiga picha na bekham,kwenda ulaya mwezi mara 3.kutesa na kuua wanaopinga sirikali.
     
  14. B

    Bwanamdogo Member

    #14
    Jul 14, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CT scan pale muhimbili tumekuwa tukidanganywa kila siku kuwa ni mbovu miezi 6 wakati ina zaidi ya mwaka sasa na ukilinganisha bei kwa muhimbili km inafanya kazi ni sh 50000 kwa mgonjwa ambaye hayuko kwenye fast truck ni bei ambayo walau mwananchi wa kawaida anaweza kujipigapiga akalipa. Lkn kitendo cha serikali kuelekeza vipaumbele vyake kwenye chai bilioni 3 na checkup za wastaafu nje ya nchi bilioni 9 kwa kweli ni sawa na kuwaona watanzania wajinga ndo maana huwa wanasema hata tule nyasi lazima ndege ya rais inunuliwe.
     
  15. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #15
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,070
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Kuhakikisha mtu anayetumia jina la jakaya anakanyaga udongo wa kila nchi ya dunia hii, wanaelekea kufanikiwa
     
  16. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #16
    Jul 14, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    jana itv kuna docta alisema ile ctscan ilnunuliwa mwaka 1994 wakati wa mwinyi sasa shangaa shangingi la mkapa kila mwaka ananunuliwa mpya ,,,,,,,,tume ya katiba nao wamenunuliwa mpya kibao
     
Loading...