Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vipaumbele vya mkopo elimu ya juu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by HGYTXK, Oct 8, 2011.

  1. HGYTXK

    HGYTXK Senior Member

    #1
    Oct 8, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nataraji migomo mingi vyuoni kwa mfumo huu ata kama posho imeongezwa.Ebu pima hii,mtoto wa mlala hoi ameomba chuo na kapata ili kusomea ualimu akispecialize kwenye english ananyimwa mkopo kwa kigezo kuwa kozi aliyoomba si kipaumbele cha serikali,hivi hiyo sayansi mashule ufundishwa kwa lugha ya kizanaki?
     
  2. eliesikia

    eliesikia JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    2lia ww. Walimu wa ngeli kibao. Aenda akajaribu mwakan. 2mechoka kuzalisha wanasiasa kila kukicha
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,839
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    we nahic unawashwa na masaburi.
     
  4. Engager

    Engager JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    siku hz hata wanasayansi wanakuwa wanasiasa. Tz sayans haina msaada...lol
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,967
    Trophy Points: 280
    huh....................mnnh mbona kila coz sasa ni siasa tu mkuu
     
  6. N

    NIMIMI Senior Member

    #6
    Oct 8, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    WanaJf nilikuwepo tu mida wazee maana haya yananilemea. Ila ukweli kila mmoja wenu anao ni vizuri mkatujuza wanajamvi tukapata kufahamu.
     
Loading...