Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vipaumbele vya CCM vikoje? Dr. Bilal Ardhini, Salma Kikwete Angani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Brooklyn, Oct 11, 2010.

  1. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Wadau hebu tusaidiane. Inawezekana mimi ndo sina habari sahihi, kwa sababu pengeni sikufuatilia michakato ya uchaguzi ndani ya CCM na hata sifuatilii kampeni zao!

    Nijuavyo, Dr. Bilal ni mgombea mwenza wa JK na mambo yakiwaendea shwari mnamo October 31, Dr. Bilal anakuwa makamu wa Rais wa JMT. Huku kwa upande wa pili Mama Salma ni mmoja kati ya wake za JK, Lakini cha kushangaza Mama Salma anapewa efficient and fast means of transport and other state of art facilities kwenye kumkampenia mumewe wakati Dr. Bilal anapigwa na vumbi mbugani.

    Kwa kweli hili limenishangaza sana mpaka najiuliza Mama Salma anagombea cheo gani katika yuchaguzi ujao?

    Na kama ni kumkampenia mumewe, mbona bi wadogo siwasikii wakimkapenia JK? AU nao wanafanya kampeni za ndani na media hazina access??
     
  2. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Kama ulivyosema vipaumbele vya CCM, hujakosea
    Kwao family ni bora kuliko jumuia. yaani miguu minne ni mizuri lakini miguu miwili ni mizuri zaidi.

    Hebu pata picha, hapo amekaa makamba, pembeni kinana, shimbo yupo mlangoni unadhanni utatoka vipi hapo?

    Ila ninachohofia endapo ccm wataiba kura na kubakia madarakani na huyu mama atembelee ofisi ya vice na kudemand asomewe ripoti ya utekelezaji wa ilani ya ccm na shughuli za serikali......
     
  3. d

    dotto JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ... Myaaau! Myaaaaau! Atajiju nani alimwambia asikomae na urais wa zanzibar. Shauri yake..
     
  4. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Dotto hata mimi nahisi hapo DR. Bilal alichemka kutoa jina lake kwenye kinyang'aniro cha Rais wa Zanzibar. Naamini Rais wa Zanzibar ananguvu kuliko makamu wa Rais wa JMT. Sema CCM waliogopa wangempitisha Bilal basi muungano ungeelekea kuvunjika kutokana na misimamo ya Dr. Bilal.

    Tunakoelekea Mama Salma anaweza kuwa na nguvu kuliko hata baraza la mawaziri, pengine hata Rais mwenyewe. Hii inatokana na milolongo ya matukio katika awamu ya kwanza ya JK ambapo first lady huyu alikuwa akisomewa taarifa za maendeleo za wilaya na sehemu zingine alikaririwa akiwafokea baadhi ya wakuu wa wilaya.

    Hata gazeti la Mwanahalisi liliwahi kukiri kuitwa kwa Mkurugenzi wa Habari, wizara ya Habari na Utamaduni na kupewa amri ya kutoendelea kuhoji nafasi ya first lady huyo!!
     
  5. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,311
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    JK akiwa Raisi Mkwewe atakuwa WAziri MKUU, RIdhiwani .. Waziri wa Madini na Nishati, Miraji ......... Ulinzi na Usalama....
     
  6. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mmmhh!
     
  7. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Tunakoelekea hiyo miaka 5 wanaweza hata kutubinafsisha na sisi. ufisadi wao hata hawaogopi kabisa. Hutu mama anaweza kuja kuwa kama yule wa Kenya. maana hana madaraka anayogombea lakini kapewa rungu hivi,
    Tusubiri
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    alishawai kutoa maagizo sijui ni wapi mpaka watu wakashangaa huyu mama anajua mipaka yake au anaropoka tu kama yuko kwenye kitchen party
     
  9. K

    Kituko JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    mtoto wa kike lazima apae, si unajua tena mambo ya vumbi na vitu kama hivyo
     
Loading...