Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vipara vitatu bungeni.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jaslaws, Jun 28, 2012.

  1. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,315
    Likes Received: 1,002
    Trophy Points: 280
    Nmekua mfatiliaji si mzuri sana wa bunge,lakin kutokana na kauri ya W.M ya liwalo na liwe nilkua nina hamu sana ya kujua litakalo semwa leo bungeni.katka kuangalia bunge mbele ya meza ya mh. spika wamekaa wazee watatu wenye vipara vilivyo ota kwa style ile ile swali langu ni je?kipara ni mojawapo ya qualification ya kukalia kiti kile?
     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mbona swali lako halina mantiki?
     
  3. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 600
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    ?????????????????
     
  4. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ni qualification ya makatibu wa bunge kuwa na vipara kwa wanaume na manyonyo kwa wanawake
     
  5. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,029
    Likes Received: 6,716
    Trophy Points: 280
    hahahahahahahah isee ngoja ntarudi :A S confused:
     
  6. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,255
    Likes Received: 242
    Trophy Points: 160
    Mganaga wa bibi Kiroboto amemwambia akiweka hao makarani hapo mbele yake wenye vipara basi wabunge wote watamuogopa; huo ndio ushirikina wa Kibena!!
     
Loading...