Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vipandikizi ndani ya upinzani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rev J, Dec 18, 2011.

  1. R

    Rev J Member

    #1
    Dec 18, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Suala la malumbano ktk vyama vyetu vya upinzani kweli limekithiri,sasa tumechoshwa na malumbano yasiyoisha,malumbano yanayoendelea ndani ya CUF na NCCR Mageuzi ni dalili tosha kuwa kuna kuna watu wanaotumwa na CCM kuja kuchafua upinzani ili CCM iendelee KUTHUBUTU ZAIDI,KUWEZA ZAIDI na KUZIDI KUSONGA MBELE ZAIDI ktk kuwahujumu watanzania.Sasa tunataka wapinzani wenye uchungu na nchi na siyo kugombea madaraka tabia hii ni ya kiCCM ndani ya upinzani inakera sana.Wapo watu walitoswa CCM wakaingia upinzani kama
     
  2. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    nyerere alikwishasema kuwa upinzani thabit utatoka ndani ya ccm yenyewe.wengine walielewa kuwa ni wale wanachama watakaotoka ccm na kujiunga upinzani lkn mimi nilielewa kuwa alimaanisha ni ule upinzani uliopo ndani ya chama tawala chenyewe.hivyo basi nawashauri tena vijana jiungeni na ccm kwa wingi ili mpate fursa ya kuwang'oa viongozi wabovu ndani ya ccm kupitia kura za maoni.
     
  3. Imany John

    Imany John Verified User

    #3
    Dec 18, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Neno la nyerere ndo akili za TAIFA?
     
  4. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    la hasha! lkn wewe huoni kuwa alishaona mapema nini kitajiri kwenye upinzani? ona sasa hii migogoro inavyoua upinzani
     
  5. Jembe Ulaya

    Jembe Ulaya JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 27, 2008
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hamna malumbano ndani ya vyama vya upinzani. Chama cha upinzani kipo kimoja tu vingine vyote kanyaboya. Lakini kuna malumbano ndani ya vyama vibaraka vya ccm wakigombania pesa wanazohongwa na ahadi hewa.
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hapo umetudanganya mkuu kwani hata huu upinzani unaoonyeshwa na cdm ni mkubwa na next electiion utaamini ninachokuambia
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Au anataka kutuambia nyerere alikuwa binadamu kamilifu kama malaika?
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    Dec 18, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Je migogoro ndani ya ccm wenye hujaiona?
     
Loading...