Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vipande vipande vyeupe vya kutosha

Discussion in 'JF Doctor' started by Neng'uli, Aug 1, 2011.

  1. N

    Neng'uli Senior Member

    #1
    Aug 1, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nikikumbuka vipande vipande vyeupe vilivyokuwa vikitoka eneo la tukio, nakosa hata hamu ya kula, na ki-ukweli nashindwa hata kuendelea mahusiano naye, nimebaki njia panda nifanyeje?

    Hiyo ndo ilikuwa siku ya kwanza kukutana naye na mambo yakawa ovyo kiasi nikatapika papo hapo.

    Wana JF mnishauri nifanyeje?
     
  2. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mambo hayo!!!! Usifanye tena maisha yako yote.
     
  3. JS

    JS JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hebu fafanua vipande vyeupe vya nini sabuni ama? Elezea vizuri bana ili uweze kushauriwa ipasavyo
     
  4. next

    next JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 588
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nakushauri uendelee nae.
     
  5. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    lbd ni vipande vya toilet paper kaka!
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    alikuta masalia ya mwenzie aliyepitia kwenye njia yake kwa wizi.lol
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,091
    Likes Received: 9,788
    Trophy Points: 280
    Hata mimi hili la vipande vipande limeniacha hoi, kuna haja ya muanzisha thread afafanue zaidi ili aeleweke anaongea kuhusu nini.

     
  8. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Jamani anaongea kuhusu UTOKO (Ashakum si Matusi) kwa mwanamke. Hii nilishawahi kukutana nayo kwa binti mmoja alitoa hivyo vitu vyeupe wakati wa tenda la ndoa
     
  9. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    Jee ungeenda chumvini?huyo ana fungus na hajatoa uroda siku nyingi.
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Aug 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,091
    Likes Received: 9,788
    Trophy Points: 280

    Hii inakuwa katika form ya liquid na si vipande vipande kama alivyoandikia muanzishaji wa thread. Na kutoka hii kitu haina maana kwamba huyo muhusika ana matatizo yoyote ya kiafya ni kitu cha kawaida sana kwa Wanawake wengi.
     
  11. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #11
    Aug 1, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    tukio ambalo wewe mwenyewe wakiri kuwa mshiriki mkuu sasa tutajuaje ya kuwa hivyo vipande vipande vyeupe havikutoka kwako?????????

    Na kama vimetoka kwako tunakushauri acha kutenda dhambi.............................na kama vimetoka kwa mwenzio mshauri aache kutenda dhambi na muwe watakatifu kwa sababu Muumba wetu ni Mtakatifu na Mkamilifu kabisa...........
     
  12. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #12
    Aug 1, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    mwambie awe anaoga na kujisafisha, inaonekana dizaini zako kuchukua mahouse girl, kwani wao wako bize hawana muda wa usafi, tafuta binti anayejua usafi maana yake nini, hata ukimshtukizia hajajiandaa ukizama chuvini swaaaaafi,
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Aug 1, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    what is this got to do with jf-doctor? mods, kama haiongelei ugonjwa,plz do the needful!
    vipande? was s/he disintegrating??
     
  14. JS

    JS JF-Expert Member

    #14
    Aug 1, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ni hivi ukiona hivo vipande vipande ujue ana yeast infection google hii utaelewa zaidi. Na inatibika kuna dawa za kumeza na dawa za kuingiza huko chini na tube maalum. Sasa basi kuponesha kabisa huo ugonjwa ni bora anunue dozi zote mbili hata pharamacy zinapatikana kwa bei tofauti tofauti. Ya kumeza itasafisha damu kabisa na ya kuingiza itaponyesha kule chini. Na wewe kama ulifanya bila condom next time ukumbuke kutumia. Google yeeast infection ni very common among women na inasababishwa na uchafu saa zingine au kukutana kimwili na mwanaume mwenye kaugonjwa hako ingawa kwa wanaume sio common na haina any symptoms to them.
     
  15. N

    Neng'uli Senior Member

    #15
    Aug 1, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    wewe umeova look, mimi nimekutana na hizo liquid several times ila kwa huyu nilikuta vipande kama slace za chipsi zimepakwa mayonizers, na rangi chafu, na usinifananishe na ma-goal keeper, binti alikuwa first class
     
  16. t

    tope pondwa Member

    #16
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
     
Loading...