Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vip kuhusu written Interview ya GEPF, wameshaita kwa Oral interview?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by borisN, Oct 5, 2012.

  1. b

    borisN New Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Plz kama kuna anaefahamu chochote naomba anijulishe!
    Asanten sana.
     
  2. Matokeo1

    Matokeo1 JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 217
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wana JF naomba hizi nafasi za mifuko ya jamii zikitangazwa tupeane taarifa maana nashangaa kuambiwa mmefanya interview naziwinda sana hizi kaz wakubwa
     
  3. s

    sajosasi Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    washafanya, its a week now
     
  4. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kusema ukweli hata kama IT tulikua 101 wakati wanataka nafasi 1 nina uhakika hawajaita maana sijaitwa.Nasema hivo kwa sababu maswali yale ya written almost yote niliyapatia na zaidi CV yangu imesimama, so mkuu kwa imani thabiti nakuhakikishia hawajaita maana SIJAITWA
     
  5. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kazi kujuana sîo CV mkuu,interview zingine wanaita geresha tu,tayari wana vichwa vyao!!jus keep on faith
     
Loading...