Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vip kuhusu bagamoyo sec,nisaidieni wadau

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by King Gmt, Apr 1, 2012.

  1. K

    King Gmt Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Jamani mi nimechaguliwa Bagamoyo sec naombeni mnisaidie details zake kama skuli ni nzuli au la
     
  2. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Hiyo shule inaongoza kwa wanafunzi wake kupigana wenyewe kwa wenyewe mf. O-lvl bifu na a-level(hadi inafungwaga) pia magomvi ya wanafunzi na raia...
    Tafuta shule nyingine hapo sio, taaluma ufaulu ni wakawaida tu
     
  3. P

    PWERU Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni shule nzuri ingawa migomo na fujo ni nyumbani kwake hapo,but mazingira na ufaulu ni mzuri.
     
  4. Mirajr93

    Mirajr93 Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    O-level wameisha wamebaki A-level,kwa sasa hamna mambo za ajabu.
     
  5. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Kwa hiyo ushauri wako kwa dogo ni upi apitie mgambo kwanza?.
     
  6. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    aisee hiyo shule siku hizi imekuwa na adabu sana mimi nimesoma kipindi cha 2006-2008 A level kulikuwa na vurugu maana nilianza kwa form v kupigana na form six then tukabaki form six 2008 tukapigana na o level ugomvi haswa, ila siku hizi kumebaki A level peke yake kumekuwa na adabu, shule ipo karibu na mjin na mita 100 bahari, ukichoka unashuka beach. utakutana na walimu kama mama kitembe, mgombere. mambo yapo pouwa nenda kapige shule
     
Loading...