Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VIP Attitude kwenye maofisi Bongo; kwanini watu wanajishebedua?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mzee Mwanakijiji, May 21, 2012.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    [h=6][​IMG][/h][h=6]
    Ni kweli hili? Hivi umewahi kwenda kwenye ofisi ya mtu au ofisi ya kampuni fulani na baada ya kufika pale ukajikuta unagandishwa pasipo ulazima wowote ule? Aidha jamaa atachelewa kutoka ili umsubiri ajione "fulani" au watu wa chini wanajisumbua sumbua ili na wao wajione kkuwa wana amari juu yako? Jana dadangu kaenda kwenye mojawapo ya ofisi kubwa tu Jijini hadi anarudi jioni hana hamu.. Kasumbuliwa na sekretari! Ati sekretari alisahau kuwa "bosi" alikuwa ameshatoka masaa mawili nyuma!!! SIJUI alipitia mlango gani! Hili ni la kawaida au ni nadra?
    [/h]
     
  2. Edoedward1

    Edoedward1 JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 60
    HAPA SIO PAKE :A S embarassed::A S embarassed::A S embarassed:
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,167
    Trophy Points: 280
    heri huyo alisumbuliwa na sekretari......

    Mie nilisumbuliwa masijala, nilisimama mlangoni nawaita halafu wakanitazama na kuendelea na shughuli zao.........

    Kuna maofisi yana mambo we acha tu....
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    TRA kuna siku nilitaka nizabue watu vibao.......kuna matatizo sana hasa ofisi za serikali.......
     
  5. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mbaya zaidi ni kama umekondeana kama TANMO na afya siyo presentable. Yaani hadi mlinzi atataka umweleze shida yako kabla hajakuruhusu kuingia ndani. Labda hii nayo inachangia suala la watu ku-entertain vitambi kwa matarajio ya kuthaminiwa ili kuepusha hizi longolongo.
     
  6. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2012
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ni tatizo kubwa sana..na wanao sumbua ni hawa sekretari,walinzi na wafagiaji....Nilienda kwenye interview mahali flan balaa...mlinzi kaniambia boss huwa hana appointment muda huo ambao mie nimeambiwa nije kwenye interview.

    Bahati nzuri mawasiliano ya simu yalikuwa yamesha ingia nika mpigia simu na boss akaja kunichukua mwenyewe....ogopa kutembea na bahasha ya kaki kwenye gate za office mbali mbali ...wanafikili umekuja chukua kazi zao.

    Mlinzi hakuamini kilicho tokea kwani kazi nilipata siku hiyo na kuanza mchana wake...

    Ni maisha tu.
     
  7. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,941
    Likes Received: 841
    Trophy Points: 280
    Ukizoea haikupi shida sana ila kwa kweli inaboa mno...
     
  8. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #8
    May 22, 2012
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Masekretari hawataki competition. Wanalinda himaya zao.
     
Loading...