Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi ya ualimu mnajisikiaje kwa hili la madaktari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by CHEMPO, Jun 24, 2012.

  1. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hakuna kada yenye viongozi dhaifu kama ya ualimu..mishahara ya wanaowaongoza iko chini ila wao hawana shida wamelala fofofo
    angalia viongozi wa kada ya afya pamoja ya kuwa mishahara ya wanaowaongoza ni yakuridhisha ila bado wanapambana kuendana na mfumuko wa bei..(mfano mwl cheti 244,000 afya chet 476000)
    viongozi wa waalimu amkeni
     
  2. m

    mangifera Member

    #2
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waalimu viongozi wenu ni DHAIFU sana! Wanahongwa laki mbili, wanawauza waalimu wote. Wanasahau kuwa na watoto wao watakuwa waalimu wauridhi umaskini ( Mwana wa msana husana, asiposana hufukuta.) Halafu eti wakisikia daktari anadai wanasema mbona hata sisi tunalipwa kidogo.
    Halafu cha kusikitisha, ni kuwa waalimu wamegoma karibu mwaka wa kumi sasa lakini hawasemi. Ukitaka kuhakikisha hilo, angalia matokeo ya wanafunzi Mfano mwaka jana form four Division I-III= 9.7%. Division 4 na ziro 90.3%. Darasa la saba ndo usiseme, mwaka jana wanafunzi elfu tano walipasishwa kwenda sekondari bila kujua kusoma wala kuandika. Hii inakuingia akilini kuwa eti kuna mwalimu anafundisha????!!!!
     
  3. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Waache kwanza tunajipanga tuko chuo kwa ajili ya viongozi hao tunakisafisha kwanza chama cha walimu kisha tuingie kwa serikali kudai haki. Naamini walimu wenzangu mtaniunga mkono. Tuanze kuifuta CWT kwa mapinduzi afu tupambane. Wailimu safiiiiiiii!!
     
  4. t

    thatha JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    dawa ni kutengana na walim wa shule ya msingi coz wale ndo malofa.
     
Loading...