Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wote wa afrca waliokula pesa na gaddafi kukiona!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by WILLY GAMBA, Oct 23, 2011.

  1. WILLY GAMBA

    WILLY GAMBA JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Zile PESA za wananchi wa Libya ambazo Marehemu alikuwa anazigawa hovyo hovyo sasa mapipoooooozzz wanasema Yeyote aliyetafuna asithubutu kutia mguu Misratah au Benghazi
     
  2. G

    Giroy Member

    #2
    Oct 23, 2011
    Joined: Dec 17, 2008
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafikiri jeikei na maembe wanaongoza barani kwa kuzungusha bakuli.ole wenu mnapenda sana vya bure.
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hivi mtu aende misrata kufanya nini?
     
  4. F

    Falconer JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 598
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    Nafikiri wanaosema maneno haya ni punguani. Gaddafi ameondoka ulimwenguni kama wataanza kufuata fuata mataifa mengine watajilaumu wenyewe. Mashirikiano baina ya mataifa ni jambo la kawaida. Nyengine ni chuki binafsi tu.
     
  5. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu, utashangaa sana. Mtoa thread hii ndo wale wale wapagazi wa hoja wasizozifahamu. Kwanza kwenda huko presupposes kwamba kuna mahusiano ya kidiplomasia. Nani atakwenda kwa genge la wauaji?
     
  6. makoye2009

    makoye2009 JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2011
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,562
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Willy Gamba,
    You have a point ila umekosea namna ya kuiwasilisha.

    Ukweli ni kwamba waliochukua hela ya LIBYA kuupitia mikono ya Ghadaffi kweli wapo matumbo moto. Serikali ya Tanzania ni mojawapo kwa viongozi wake kukwapua hela za Ghadaffi kwa kisingizio cha Ugenishaji. Hiyo siri ya hizo Chenji anayo Membe na Kiwete wake! Na ndiyo maana ukifuatilia sana utaona kelele za Membe kuhusu kifo cha Ghaddafi na NTC si za bure. Anajaribu kutishia nyau ili NTC wasifuatilie Chenji yao. anajidanganya!

    Tayari NTC wameshabaini kuwa Ghadaffi alikuwa na utajiri wa Tshs. Trilioni 140 in foreign currency kwenye mabenki ya Uswisi,US,Canada,UK na Australia.Tunaambiwa hivi jumla ya Fedha hii ni sawa na Bajeti ya Tanzania kwa miaka 12!!!Hizi ni zile zilizoko Ulaya na Bara America tu. Bado NTC hawajaanza kuchungulia kwenye Mabenki ya Africa. Ghaddafi aliwekeza sana kwenye nchi za Kiafrika Tanzania ikiwemo.

    Hiyo pesa inatakiwa na NTC irudi Libya ikasaidie kujenga Uchumi wa Walibya na siyo kina Membe kuing'ang'ania eti kwa ajili ya Uchaguzi wa Urais mwaka 2015.
     
  7. R

    Rweye JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,752
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Mpaka kieleweke na kitaeleweka tu...mzee wa kuemea na vibakuri wa msoga tumbo joto.
     
Loading...