Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wetu

Discussion in 'Jamii Photos' started by mtwana, Oct 19, 2012.

  1. mtwana

    mtwana JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 393
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Laiti kama Viongozi hawa wangekua Hai hadi hii leo basi Zanzibar ingekua zmaaaaaaaaaaaani tushatoka kwenye Muungano usiokua na faidaaaaaaaaaaa
     

    Attached Files:

  2. awp

    awp JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  3. Hansy wa East

    Hansy wa East JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    kweli kabisa muungano wa kitapeli huu
     
  4. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwani karume hakuwepo na si ndio aliusaini,ita utakavyita karume hakuwa makini kwa hiyo kama ni utapeli karume ndie alitapeliwa.
     
  5. INGENJA

    INGENJA JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 11, 2012
    Messages: 3,290
    Likes Received: 1,534
    Trophy Points: 280
    Nyie ni wapenda vyabure yaan dezodezo..kila kitu mnalia mnabanwa,usingekuwa huu Muungano mngekuwa mara saba ya Somalia
     
  6. MMkulima

    MMkulima Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 19, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hivi ni kweli kuwa Muungano ni Tatizo? kwa nani? Hivi individuals wana shida gani na muungano? Sijui labda kwa kuwa mimi napata chakula changu toka shambani na sijaona Muungano ukiniongezea mavuno au kunipunguizia ndiyo maana sielewi shida zilizopo.

    Au isije ikawa ni tatizo la watu wengine kutaka madaraka hivyo nasisi wengine Wakulima tunadandia pasipo kujua. Tujihadhari jamani , tusijekutumbukia katika matatizo.
     
  7. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145

    Kuna binadamu wengine uwezo wao wa kufikiri unazidiwa na wa Panya...
     
Loading...