Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wetu wawe wazalendo kama Rais Sata wa Zambia.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ketapala masokula, Feb 14, 2012.

  1. k

    ketapala masokula New Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :flypig:Raisi michael Sata wa zambia ameishukia sekta ya madini nchini humo na kuwambia wakezaji kuwa wazawa wote wenye elimu sawa na wageni walipwe mishahala sawasawa kama haiwezekani basi wageni walipwe sawawa na wazawa.
     
  2. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tofauti kubwa kati ya viongozi wetu na Rais Sata wa Zambia ni kwamba; Sata lazima awe na uzalendo kwa kuwa amechaguliwa na wananchi tofauti na viongozi wetu wanakosa uzalendo kwa kuwa wanawekwa madarakani na mafisadi.
     
  3. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145

    Nakuunga mkono, Viongozi wetu wamechaguliwa na TISS, lazima wawajibike kwao. Sisi kuna watu ambao NEC hawakuambiwa na TISS wawathibitishe ndo wenye machungu halisi na nchi yetu na ndo wanawajibika kwetu.
     
  4. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kwa sasa serikali yetu haina kiongozi mwenye uzalendo wa kiwango hicho cha King Cobra.

    Mkuu wa kaya yetu anajitahidi kutembeza bakuli tu huko ulkaya hata kama wakimtukana na kumkejeli yeye hajali, kila kukicha anakwea pipa kwenda ulaya kutembeza bakuli wakati rasilimali tulizonazo kama angeweza kuzisimamia, sisi ndio tungekuwa tunatoa misaada kwa wengine!!

    Hilo lkitawezekana pale tu tutakapoamua kuubadilisha uongozi wa nchi hii, tukiendelea kukubali kuongozwa na ccm tusitarajie unafuu wowote hata siku moja. Maisha bora kwa kila mtanzania yatawezekana mara tu baada ya kuitimua ccm toka madarakani.
     
  5. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    ****** hana uchungu wala uzalendo na nchi hii.
     
  6. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ameshinda Ubingwa Africa

    [​IMG]

    Mwenye Suti ni Kalusha Bwalya they only one who survive the plane Crush 1993
     
  7. m

    mzambia JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kweli sata ni kiboko ee mwenyezi mungu tuletee na sisi watz mussa aje atutoe huku na kutupeleka nchi ya ahadi
     
  8. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    king Cobra, the true states man
     
  9. Mtanzania1

    Mtanzania1 JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Nisipokwea pipa mtakufa njaa - Dr. J M K
     
  10. monongo

    monongo JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kweli Zambia ina kiongozi na sio mtawala! Tanz,tuna watawala na wanyonyaji tu! Na mabepari.tena ni watawala wasiokuwa na uzalendo na nchi yao kama Michael Satta.
     
  11. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #11
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wenzetu huenda kwenye uchaguzi wakiwaza juu ya hatma ya nchi yao. cc tunafikiriavyama vyetu!
     
Loading...