Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wetu wataendelea kuvunja katiba mpaka lini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Byendangwero, Dec 21, 2011.

  1. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Katiba ya jamhuri ya muungano wa Tanzania inatambua tu viongozi wawili waandamizi wa serikali ya mapinduzi Zanzibar;nao ni Rais wa serikali ya mapinduzi pamoja na waziri kiongozi. Haya marekebisho iliyofanyiwa katiba ya Zanzibar na kuzaa Makamu wawili wa Rais katiba ya muungano haijayatambua bado. Hivyo hao makamu wawili wanapofanya ziara hapa bara na kupewa heshima zote wanazopewa viongozi wa juu wa taifa inafanyika hivyo kwa kutumia katiba ipi? Nijuavyo mimi Rais wetu ameapa kulinda na kutetea katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na wala seyo ile ya Zanzibar. Iweje basi katika suala ili aruhusu mambo yaendeshwe kama kwamba katiba ya Zanzibar iko juu ya ile ya Muungano!
     
  2. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Well Said...tusubiri majibu... Ghrrrrr
     
  3. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Nijuavyo mimi Rais wetu ameapa kulinda na kutetea katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na wala seyo ile ya Zanzibar. Iweje basi katika suala ili aruhusu mambo yaendeshwe kama kwamba katiba ya Zanzibar iko juu ya ile ya Muungano!

    Ni rais gani huyo unayemzungumzia?
     
  4. K

    KALIUA New Member

    #4
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi kwelikweli
     
  5. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Serikali ya kishikaji na mambo yake ya kishikaji ndio tatizo hilo!
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Dec 21, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Rais wetu mpendwa ni mpole sana! hata mkeo akimwambia leo nina mgeni akatafute malazi kwa jirani ni sawa kwake!
     
  7. e

    elly1978 Senior Member

    #7
    Dec 21, 2011
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vice versa is also true... Nimekumbuka advanced mathematics miaka ya 90
     
Loading...