Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wetu wanayaweza haya!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by grndossy, Oct 4, 2012.

  1. grndossy

    grndossy JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Rais wa Uruguay Jose Mujica (77) ametajwa kuwa kiongozi maskini duniani. Rais huyo ambaye ni maarufu zaidi kwa jina la utani la "el presidente mas pobre" maana yake Rais maskini alichaguliwa machi 2000. Rais huyu analipwa mshahara wa $12,500 (saw na shs.19.3mil) lakini 90% ya fedha hizo anazitoa kwa ajili ya kuwasaidia wananchi maskini hivyo anabakia na $1,250 (sawa na shs.1.9mil). Mali ya thamani kubwa anayomiliki ni gari aina ya Volkswagen Beetle yenye thamani ya $1,945 (sawa na shs.3,069,210 - current rate). Rais huyu amekataa kukaa Ikulu anaishi kwenye nyumba yenye jina la mkewe iliyoko shambani kwake. Mke wake Lucia Toplansky ni Seneta naye pia amekuwa akitoa sehemu ya mshahara wake sadaka kwa maskini.

    Katika uongozi wake ameweza kupunguza kwa kiwango kikubwa tatizo la rushwa. Uruguay ilikuwa nchi ya pili kwa rushwa katika nchi za Latrin Amerika.

    Rais huyu wa ajabu hana Account bank, hana madeni na anapenda kuzunguka mitaani na mbwa wake anayeitwa Manuela.

    Haya wana JF kazi kwenu. Hapa kwetu inawezekana????????????


    Source:Uhuru Newa paper 04/10/2012
     
  2. Root

    Root JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,439
    Likes Received: 3,440
    Trophy Points: 280
    Duh ametisha

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  3. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Unamaanisha hapa Tanzania au??
     
  4. grndossy

    grndossy JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ndiyo hapa tz
     
  5. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Nani anataka shida Tanzania.................!
    Kila siku wenzio tunasafiri kwenda Ulaya kupunga upepo.................!
    Tunajenga ma -estates mijini mwetu.........!
    Akaunti za shilingi hatuzitaki tuna ma-akaunti ya midolaz na mi-yuroz tena nje ya nchi...................!!
    Acha kabisa.....!
    Labda kwa Kagame wanaweza..............
     
  6. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,535
    Likes Received: 3,721
    Trophy Points: 280
    Ha!!! we s.fm umenishtuaje na avatar yako!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2012
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pole sana....i hope umeshaizoea sasa
     
Loading...