Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wetu wanapenda starehe

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Fidel80, Aug 14, 2008.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hii inanikumbusha enzi zilee za mababu zetu,Kiongozi akiwa anasafiri anabebwa kwenye kiti juu mwanzo wa safari mpaka mwisho wa safari kama ni Dar mpaka Moro watu wanabeba juu.
    Kumbe ipo mpaka siku hizi ila kwa style tofauti na ile,kama mkuu kufunguliwa mlango iwe wa gari akienda kwenye tafrija kubebewa bilauli anakunywa anakupa umshikie,kama ukiwa msaidizi wa kiongozi umpate anaye kunywa pombe utapata tabu kushikilia kinywaji.
    Angalia hii hapa mzee M7 akiwa ametulia huku jamaa akiwa ameshikilia mwavuli wakati pembeni kuna mti kwa nini asikae kivulini?
    1.JPG
    Mimi naona huu ni unyanyasaji kwa wafanyakazi na hapo ndipo unapo amini Binadamu wote si sawa.
    Huu ni utumwa sasa.
     
Loading...