Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wetu wanakosa umakini katika mambo mengi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Madikizela, Mar 24, 2011.

  1. Madikizela

    Madikizela JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2011
    Joined: Jul 4, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kama ambavyo picha inajionesha... ni dhahiri kuwa viongozi wetu wanakosa sana umakini kwa k[​IMG]ila jambo
     
Loading...