Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wetu wa Afrika? Wanaboa sana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KALYOVATIPI, Feb 1, 2012.

  1. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    yani inasikitisha utakuta jitu limemaliza mihula yote miwili ya uongozi wa nchi lkn alijawafanyia kitu chochote wananchi hafu bado ling'ang'aniza mahakama iunde sheria ya kulifanya eti ligombee mara ya tatu sijui alijui kama wananch wamelichoka. Kama kule kwa Wade senegal yani sijui vp?
     
  2. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wade anachekesha bora angekuwa hata kijana fulani mtu ana miaka 86! Kwa kweli ni aibu.
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    miafrika ndivyo ilivyooo
     
  4. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Inaniboa sana hii mijitu
     
Loading...