Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wetu, safari za nje na kunguru wa Zanzibar

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by WILLY GAMBA, Feb 25, 2012.

  1. WILLY GAMBA

    WILLY GAMBA JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nakumbuka wakati nipo shule kuna rafiki yangu aliniambia kuwa kunguru wa Zanzibar ilikuwa ni zawadi kwa kiongozi wetu alipo tembelea nchi fulani. Alipewa jike na dume.Nilicheka sana.
    Nikaja sikia tena kuwa wale samaki wanaosumbua ziwa Victoria, Sangara, ilikuwa ni zawadi ya kiongozi wetu mwingine alipotembelea nchi moja ya kikomunisti.Alipewa jike na dume. Nilicheka sana.
    Mtawala wetu wa sasa yeye ameamua kuwapiku wote waliao mtangulia, yeye kapewa hawa wa Baajuni wa kismayu!
    Loh! jasho litatutoka! is not funny anymore.
     
  2. B

    BMT JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    sijakupata bado,japo thread yenyewe n nzuri,hebu idadavue
     
  3. M

    Mat.E Member

    #3
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata sielewi!
     
Loading...