Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wetu oneni haya!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by WomanOfSubstance, Nov 6, 2009.

  1. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Sikutegemea hata siku moja kuwa Tanzania itafikia mahali ambapo viongozi wenyewe kwa wenyewe tena wa chama kimoja kile kinachotawala wataanza kurushiana makombora ya shutuma, matusi na kejeli!
    Hivi kuna collective responsibility tena siku hizi? Inakuwaje viongozi wa ngazi za juu wenye dhamana ya kuhakikisha tunakuwa na maadili.. wao ndio wamekuwa wa kwanza kukiuka? Inanifanya niwaze - Nyumbani baba na mama wenyewe kuheshimiwa wanapoonyesha kuparaganyika kinachofuata ni vurugu kwenye familia na kila mtu kuanza kujifanyia kila anachotaka bila woga.
    Hivi Tanzania Twenda Wapi?
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,611
    Trophy Points: 280
    Mimi nakwambia sasa hivi ni kuhakikisha kwamba Kikwete hagombei tena 2010 maana hastahili tena kuwa Kiongozi wa nchi angekuwa na mapenzi ya kweli kwa nchi yetu wala asingesubiri 2010 angejiuzulu sasa labda tukawa na Serikali ya muda hadi 2010. Matatizo yte ndani ya chama na Serikali yanasababishwa na udhaifu na woga wake mkubwa kama kiongozi. Alidhani kuongoza nchi ni lelemama.
     
  3. M

    Magezi JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nashangaa Kikwete kushindwa kuwafunga gerezani akina chenge, rostam, lowasa, sofia paka n.k

    Kwa upande mwingine nafurahi kwamba next time kikwete ataogopa kutumia pesa za watu ili aingie madarakani.
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,042
    Likes Received: 14,262
    Trophy Points: 280
    Ukweli ni kuwa kikwete na serikali yake wanahitaji maombi ya nguvu
    inabidi watu wafunge na kusali,,,vinginevyo..
    Ni kama wana pepo la upumbavu....kikwete anafikiri this is just a joke..
    Anatakiwa kuombewa....
     
  5. Fredwash

    Fredwash JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2009
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 561
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    hakuna unafuu wowote hapo.......kwani mbali ya ccm na kikwete hakuna chama ambacho kinaweza kuleta mapinduzi ya kweli katika nchi hii.. kwani vyama vyote pinzani falsafa zao ziko mlengo mmoja na za ccm.... ikiwa demokrasia haipo ndani ya chama unategemea wataweza kushika hatam,u ya nchi... UONGOZI WA TAIFA HILI UMEKUWA WA kupokezana vijiti.. amini nawaambia.. hata wakae chadema au cuf... i would be the same story... watakachokifanya miaka yote mitano.. ni kuwafungulia kesi viongozi waliopita.. wakati wanajua kuwa kuna wakati unalazimika kukumbatiana na adui yako ikiwa kufanya hivyo kutamaanisha usalama wenu wote wawili.....

    I am not gud in politics.. and vere will coz its disgusting but i think the only way out.. is torn aprt those vyama kwanza... yaanji wanamapinduzi wa kweli anatakiwa ahakikishe anang'oa mizizi ya ccm kuanzia ndani kwenyewe na ya CUF na ya Chadema.. kuleta demokrasia ya kweli.. huwezi kutegemea kwenda kwa wananchi wakati unapractise the samedrama kama ya mpinzani wap...

    Kitendo cha wanasiasa kuacha kutuambia na kufanya kwamatendo yale tunayoyataka kufanyiwa na kujigeuza wao ndio wasemaji wetu wakuu na kwa kupoteza mda wa kutaka kumuumbua wenzie huyo kiongozi hatufai..

    kila kitu kina sehemu na nafasi yake .. pelekeni maswala hayo kunakohusika then fanyeni mengine... sio kukimbilia kwenye magazeti na kuonmyeshana AaAH!.. nishachoka....... samahani nina hasira nahisis nitaanza kutoka nje ya mada... bora nikae kimya

    *****************************
    If You think You know all the Answers, then you havnt been asked all the Questions
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Nov 7, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Ni utovu wa nidhamu na ukiona dalili hio jua kabisa nyumba haina amani hata chembe
    What is next ??
     
  7. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #7
    Nov 7, 2009
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Ukitaka kuona kuwa nchi yetu inaendeshwa kihuni fikiria ishu ya richard monduli. Serikali na Bunge waliahidi kuwa litafikia ukomo November lakini wapi? hakuna mwananchi wala wabungu wanaojua kila mtu amepigwa na butwaa. kwakweli inasikitisha sana.
    Jamani mimi napenda nitoe challengi moja, kama kila mwanajamii ataweza kushawishi vijana ambao huwa hawapigi kura wakajiandikishe na kupiga kura tutakuwa tumepata watu wangapi? Tusikae maofisini jamani usomi wetu tuutumie kuelimisha jamii ili waweze kujua ubaya wa mkubwa wetu na watafanya mabadiliko tusiwaachie wapinzani tu. tukiendelea kulalamika kwenye net hatusaidii kitu kwani kuna watanzania wangapi wanajua kuna jamii.com? na ni percent ngapi ya watanzania wenye access ya umeme na vyombo vya habari? Hao ndo watakao mpatia tena madaraka na tutakuwa tunaishi maisha ya wasiwasi tusijue kinatokea nini tena kesho. HIMA HIMA JAMANI TUMIA ELIMU YAKO KUSAIDIA WANANCHI
    Kumbukeni usemi wa baba wa taifa "Mtu aliyesomeshwa na wananchi masikini na akashindwa kuwasaidia ni mhaini"
     
  8. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #8
    Nov 7, 2009
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Actually swali lingekuwa tupo wapi????, Navyoona mimi jibu lingekuwa tumepotea, safari tulianza 1961 somewhere in between we missed a turn and took the wrong way mpaka sasa hatujui tulipo na hata tulikotoka hatujui. Tupo tupo tu.

    Veracity, tunahitaji mtu/watu kuturudisha mahali ili tuendelee na safari vinginevyo tutakuwa kwenye haze amabamo tutazunguka tuu mpaka tutachoka.
     
Loading...