Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wetu na misaada kwa jamii iliyo na uhitaji

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Makene, Apr 15, 2012.

  1. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hivi karibuni kiongozi mkuu wa nchi alitoa 10millioni rambirambi kwa ajili ya msiba wa msanii Kanumba.
    Kwenye taarifa ya habari ya saa mbili TBC, ameonyeshwa mama mmoja mwenye tatizo la kuvimba mkono, ambao unahitaji kukatwa. Na hii si mara ya kwanza kuonyeshwa kwenye taarifa ya habari.
    Maoni yangu, sioni kwa nini mama huyu awekwa kwa taifa zima kwa ajili ya msaada wa millioni 2. Wako wapi viongozi wetu wawakilishi wa serikari; mkuu wa mkoa, mkuu wa wilaya na viongozi wengine wa kisiasa kama mbunge wake.
    Tumekuwa tukiona harambee mbali mbali za ufahari wa michango ikifanywa. Haingii akilini mama huyu kudai kukosa msaada ilhali viongozi wa wananchi wapo. Sioni kama viongozi wetu wanastahili kuendesha magari ya kifahari ,kuishi kifahari na kushindwa kutoa msaada kwa mama yule mhitaji.
    Haiingii akilini hata kidogo kuwa na serikari.
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    AFADHALI KANUMBA ALITUOKOLEA SAFARI MOJA YA ULAYA AMBAYO INGEGARIMI MARA MIA YA HIZO MILIONI 10.huyo mama atajifia tu kwani haki yake aliiuza kwa kanga na pombe.
     
  3. C

    COSTOMER Member

    #3
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    naogopa kusema kwa kuwa kwenye msiba wengi hutoa rambirambi kwa kujionesha na si kwa nia ya kuwatia moyo wafiwa kwa pengo aliloacha aliyetangulia maana ukitafakari kwa undani hata hizo pesa wanazotoa kwa wafiwa hazizibi pengo la mwanadamu husika kwenye familia husika.
     
Loading...