Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wetu na kushangaa mahekalu Oman

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Baba V, Oct 15, 2012.

  1. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Wadau ninaangalia taarifa ya habari ITV, kilichonishangaza ni taarifa ya Raisi na viongozi wengine wako ziarani Oman,kilichonishangaza mimi ni jinsi viongozi wetu walivyokuwa busy kushangaa hekalu muda wote, sijui nini tafsiri yake ,!? kwa mlioona niambieni
     
  2. B

    Baba Mkwe Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 25, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Imeniuma sana hili, nilimuona Membe akishangaa lile hekalu
     
  3. Jimmy Romio

    Jimmy Romio JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Hata mimi nimeona live, nikajikuta nacheka tu. Ila noma mbaya!
     
  4. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jamani cjaona naomba pics nimemkuta tu mzee wangu hapa amechukia anazima tv anasema wamemuaibisha sana,wanashangaa midomo wazi amekasirika kweli
     
  5. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Membe ni mmachinga wa LONDO ,muacheni ashangae bado miaka mitatu atakuwa bench wanaume CDM tunachukua nchi.
     
  6. K

    King'amuzi 2015 Member

    #6
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du! Membe katishaje sio kushangaa kule,ndio mnategemea hata wanaposign mikataba muhimu kwa Taifa wawe makini,nimesikitika mno.
     
  7. d

    delako JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 1,731
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Bora mie cjaona coz huyo jamaa ana boga/dafu so wats new????
     
  8. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Mpiga picha amefanya makusudi kutuonyesha jinsi viongozi wetu wanavyo"behave" wakiwa nchi za nje! Nahisi misafara ijayo atatemwa rasmi.
     
  9. d

    delako JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 1,731
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mtoa picha lengo lake ni kuwaonyesha jins wenzetu wenye viongoz wanavyoish?Sie tuangalie tunapambana vp na udin then mauaj yasiyo na hatia kwan nyinyiem wamekuja na stile mpya ya udin coz wao wameshachukua chao mm na ww je!!!?
     
  10. m

    muyombakeneyo Member

    #10
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    8E9U9534xx.jpeg

    Basi nikajua nimeshuhudia hiyo aibu peke yangu kumbe tupo wengi. kwa kweli wametuaibisha hawa viongozi wetu! kama jinsi mchangiaji wa mwanzo alivyoeza kuwa kutakuwa na uwalakini katika mikataba ambayo huenda wakasaini huko nnje ya nchi.
     
  11. SoNotorious

    SoNotorious JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 11, 2011
    Messages: 2,427
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kweli nimeamini unaweza kumtoa ****** shamba lakini huwezi kutoa ushamba kichwani mwake, mchizi ameshangaa hadi noma, wote confidence meter ilikuwa inasoma less than positive. hivi kuna ishu gani wameenda fanya kama kuna mkataba wambieni warudi wasisaini watasaini madudu wajipange waende next time
     
  12. SoNotorious

    SoNotorious JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 11, 2011
    Messages: 2,427
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    huyo mpambe wa jk hayo mabegi mbona yamemzidi, huyu mchizi bado anabebaga makabrasha hajui kutumia ipad? au kabeba ule ulinzi sheikh yahya alomuachia
     
  13. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,651
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mimi nimecheka hadi machozi. Wako busy Presda na Membe wake kuangalia juu ya dari bila hata aibu. Ambae hajaona aamke mapema acheck ITV.
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,693
    Trophy Points: 280
    ngoja wale maisha..nchi hii ina mipesa kibao
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Membe na Mjomba walikua wanashangaa Kasiri la ki-Oman ila ITV walikua wanai-replay sana ile part ya membe haaaaa wametishaaaaaaaaa!!
     
  16. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    dah, nimechoka kabisa, tena kama yule mzee wa zenji aliyekuwa amekaa jirani na Kigoda ndo kabisaa, sidhani kama ameambulia chochote katika yale yaliyoongelewa pale
     
  17. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,749
    Likes Received: 723
    Trophy Points: 280
    Hv kumbe kuangalia kitu kwa mshangao jinsi kilivyotengenezwa na nakshi zake ni ushamba!!!! Nikikwambia wewe MSHAMBA naamanisha nini.? Ni kweli kuwa ungeenda wewe usingeshangaa?
    Sasa nyie mngeona video ya PM wa Zimbabwe alipokwenda Uingereza si ndiyo mngechoka zaidi. Watz bana vimaneno maneno tuuu..
    Binafsi sioni aibu kushangaa kwasababu sivijui vitu vyote...unajifichaficha nini sasa si unafiki huo.
     
  18. pageup

    pageup Senior Member

    #18
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 156
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ihayo ni mambo ya kawaida tu kwani kila nchi na ufanisi wake na ufundi wake,kwa maana hiyo inawezekana na kushangaa au kuiba utaalamu:argue:usiwe mjinga na hata kujifunza hutaki:deadhorse:
     
  19. M

    Mr. Bigman JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 961
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Sio Membe peke yake,Bosi wake ndio alizidi karibu shingo ichomoke!
     
  20. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mkw.ere jee! Kwanza kakaa kwenye kiti kajikunja kama kambale halafu akaanza kuzungusha macho darini kama tochi, yani ameaibisha Taifa ile mbaya
     
Loading...