Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wetu na kujihami

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mundo, Apr 1, 2012.

  1. mundo

    mundo JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimekaa nikafikiria sana jinsi ya tuko hili la viongozi kupigwa na watu waliojipanga kuwatoa roho, Je walikuwa hawana bodyguards? maana hali ambayo tumefikia ni kwamba hata tukikaribishana maji na vinywaji hatunywi sembuse kutembea usiku kama huo?

    NIKAWA NAFIKIRIA JE ANGEKUWA WAZIRI MALIMA NA SILAHA ZAKE NINI KINGETOKEA PALE????????
     
Loading...