Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wetu na hatma ya Taifa Letu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ELNIN0, Mar 3, 2010.

  1. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    See our Leaders..kwa wale hamjaiona

    - Mtoto kakatwa kiganja kosa la uzembe wa wauguzi- wananchi tulieni tunafanya uchunguzi

    - Watu wamekuwa vipofu - ngozi za miili zimeoza migodini kutokana na maji ya kemikali -
    wananchi tulieni tunafanya uchunguzi mtajulishwa muda si mrefu.

    - Waarithika wa mabomu mbagala - wananchi tulieni tunafanya uchunguzi mtajulishwa mara moja

    - Tatizo la ardhi wafugaji na wakulima - wananchi tulieni hilo tunalimaliza mara moja nchi nzima

    - Ajali za barabarani - wananchi hili tunalimaliza wakuu wanalishughulikia tunataka kulitokomeza


    we have a long way to go - mi nimeshachoka.
     

    Attached Files:

  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kwakweli hapa tunatukanwa matusi ya nguoni...rotten us!

    [​IMG]
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ndio ukweli wenyewe huo... si naskia kuna waarabu wanataka wapewe kipnde cha nchi yetu watumie wao kwa kilimo ... kama kule loliondo wana hadi simu zao na bendera zao
     
Loading...