Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wetu hawaithamini Elimu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by bia, Sep 15, 2011.

  1. b

    bia JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni maajabu kuona watu walofeli mitihan ndo wanapelekwa kuwa walimu,c wote ila wengi ni wale walofanya vibaya,navyofahamu mimi ktk sector muhmu ktk maendeleo ya nch yoyote ni Elimu, iweje wenye kufanya vizur wasipelekwe ktk sector hii? Iweje sector kama politics vyuon, law, sociology ndo viwe na cut of point kubwa zaid ya elimu?

    Nadhan tz imefika mahal kurudisha hadhi ya sector ya elimu kuweka mishahara ya juu ili wenye kufanya vizur mashulen waje ku2fundishia wataalamu wa bdae wa nch hii.

    India Imetoa laptops Milion saba kugawiwa wanafunz wa secondary kwa lengo la kuendana na mabadiliko ya dunia. Je kwa mfumo huu wa Elimu Tanzania 2takaa 2jigambe na wataalam kwel? Nini kifanyike?

    Naomba maoni kuhusu hili
     
  2. N

    NIMIMI Senior Member

    #2
    Sep 15, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Voda fasta
     
Loading...