Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wenye kichwa ngumu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by A-town, Dec 7, 2011.

  1. A-town

    A-town JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Hivi ni kwanini viongozi wengi wa Afrika hawataki kujifunza kusoma majira ya nyakati? Hivi wanataka kusema wanaweza kupambana na nguvu ya umma kuliko Gaddafi na Mubarak wajifunze kuwa kuna kesho na ikifika hakuna mjanja
     
Loading...