Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wengine wa Uamsho Mbaroni leo Zanzibar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwana Mpotevu, Dec 27, 2012.

  1. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #1
    Dec 27, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,258
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Wana JF

    Polisi Zanzibar leo imewatia mbaroni Katibu wa Jumuiya ya uamsho Sheikh Abdallah Madawa na Sheikh Fikirini Majaliwa.

    Viongozi hao wamekamatwa maeneo ya Mwanakwerekwe walipokua wamekwenda kusikiliza kesi ya Uchochezi inayowakabili Sheikh Farid na wenzie. Polisi hawajasema sababu ya kuwatia mbaroni viongozi hao.

    Hata hivyo tukio hilo limekuja siku mbili baada ya Padri mmoja kupigwa risasi na watu wasiojulikana huku Zanzibar na Polisi ikiahidi kuwasaka waliotenda kitendo hicho
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jamani haya mambo ya kikatiri sana mara wanawamwagia tindikali wenzao , mara lisasi kwa padri hivi hawa watu wanaroho gani?
     
  3. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #3
    Dec 27, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,258
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    si unajua kila shetwani ana mbuyu wake
     
  4. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,517
    Likes Received: 640
    Trophy Points: 280
    Mi nadhani shehe Ilunga ni hatari kuliko Faridi na Joyce Banda combined.
     
  5. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #5
    Dec 27, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,948
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Uonevu tu, na ukiukwaji wa haki za binadamu. Ndicho kinachoendelea ZNZ. Jee nani anaemiliki silaha za moto ZNZ kama sio vyombo vya usalama vyenyewe? Tafakari.
     
  6. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #6
    Dec 27, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,851
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hakuna cha uonezi,hata watu binafsi wanamiliki silaha isivyo halali!
     
  7. saimon111

    saimon111 JF-Expert Member

    #7
    Dec 27, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,105
    Likes Received: 348
    Trophy Points: 180
    Udhaifu wa serikali ya mdhaifu
     
  8. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #8
    Dec 27, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,258
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Shehe Ilunga ndio yupi huyo mkuu?
     
  9. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #9
    Dec 27, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,948
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kwa ZNZ ni marufuku kumiliki silaha za moto.
     
  10. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #10
    Dec 27, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,851
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wanamiliki isivyo halali!Unataka kuniambia Zanziba hakuna majambazi wanaomiliki silaha isivyo halali?
     
  11. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #11
    Dec 27, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,517
    Likes Received: 640
    Trophy Points: 280
    Cheki hii kitu hapa halafu amua mwenyewe.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Tukundane

    Tukundane JF-Expert Member

    #12
    Dec 27, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 5,723
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 180
    pia wapo wanaozimiliki kihalali ila wanaweza kuzitumia isivyo.
     
  13. p

    pambanua Member

    #13
    Dec 27, 2012
    Joined: Dec 6, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mfumo wa kikafiri unaendelea kutekeleza mambo yake, hao mashehe wapi na wapi na mauaji ya padiri, mi nazani Wazanzibari imefika wakati watangaze jihadi manake inahusu nini majambazi yafanye uhalifu wakamatwe watu kutokana na shinikizo la wakatoliki?

    tangazeni jihadi hao wakatoliki warudi huku bara mikoani kwao kwani lazima wakatekeleze ukafiri wao kule si warudi dodoma na kwengineko wakajenge hayo makanisa ya kikatoliki waabudu huo msalaba wao.
     
  14. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #14
    Dec 27, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,851
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Huyu ni gaidi anayeamasisha waislamu wawaue mapadri,maaskofu na makadinali.Uamasishaji huu ulianza baada ya kifo cha shehe Logo wa Mombasa.Pia alifurahishwa sana na kitendo cha Abdallah mwamwindi kumuua Dr kleruu aliyekuwa mkuu wa mkoa wa Iringa enzi za utawala wa Mwalimu Julius Kambarage Nyerere!!
     
  15. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #15
    Dec 27, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,851
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mkuu,hili nalo neno!!
     
  16. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #16
    Dec 27, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,258
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Duh hii kali
     
  17. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #17
    Dec 27, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,851
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nani kakwambia kukamatwa kwa hao mashehe kunausiana na kuvamiwa kwa padri?Unazani wote walioanzisha jihad walishinda?unafikiri toka dunia hii iumbwe na mungu jihad ngapi zimepiganwa?Jihad ngapi waislamu wameshinda na kama walishinda mbona hawaitawali dunia?acha vitisho vya kitoto na jihad zako,watu walishajiandaa na jihad miaka hamsini iliyopita kabla hata wewe haujazaliwa!!
     
  18. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #18
    Dec 27, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,851
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ndiyo hyo mkuu,mambo ya mashehe na dini ya kiislamu!
     
  19. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #19
    Dec 27, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,851
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Zanzibar ni somalia ijayo,lazima yatazaliwa makundi ya mabwana vita na hatokalika tena!!
     
  20. B

    Bob G JF Bronze Member

    #20
    Dec 27, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hao viongozi wa kikundi cha kigaidi cha UAMSHO wakamatwe wote, haiwezekani wakafanya uharamia wa watu wa imani nyingine then wawaache waendelee kuchafua amani yetu
    QUOTE=Mwana Mpotevu;5316710]Wana JF

    Polisi Zanzibar leo imewatia mbaroni Katibu wa Jumuiya ya uamsho Sheikh Abdallah Madawa na Sheikh Fikirini Majaliwa.
    Viongozi hao wamekamatwa maeneo ya Mwanakwerekwe walipokua wamekwenda kusikiliza kesi ya Uchochezi inayowakabili Sheikh Farid na wenzie. Polisi hawajasema sababu ya kuwatia mbaroni viongozi hao.

    Hata hivyo tukio hilo limekuja siku mbili baada ya Padri mmoja kupigwa risasi na watu wasiojulikana huku Zanzibar na Polisi ikiahidi kuwasaka waliotenda kitendo hicho[/QUOTE]
     
Loading...